Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
nhưng đây có phải là proof của thớt không?nếu là proof của thớt thì pay lần đầu thì làm sao đc 163$ nhỉ? vì 10k bono là nó tự pay rồi mà nên đc 70$ chứ mấy

Sao dốt thế không biết
Đừng nói nữa

Mấy thánh bắt đầu chém em nó rồi , dân thường như chúng mình đừng mong ăn được :(

toàn lỗi 504 ai report admin giúp đi. Bảo họ nâng cấp server lên

các pro có tút vượt captcha auto click hay sao sập cmn site thía :confused:

Cứ chiến bình thường thôi bạn ?
mình không xem được video của bạn, nên không biêt băt đầu vào đâu, mình mới up ảnh CMTND bước tiếp theo thế nào bạn, ban thông cảm, mình k xem đươc video, ban chỉ mình mấy cái băt đầu mình se tự tìm hiểu :)

uk dốt.nếu mà giỏi thì không ngồi đây chơi cái này
Bác coi cái clip mới nhất của bác ấy đi, bác ấy có 35k bono kìa. Có lẽ tháng trước bác ấy đc 20k bono hơn nên mới đc 163$. Cái này là do bác không cập nhật thông tin thôi. Bác thớt cũng ko cố ý nói bác dốt đâu.

uk dốt.nếu mà giỏi thì không ngồi đây chơi cái này
Bác đừng có tự ái là bác dốt nha , bác thớt không cố ý nói bác dốt đâu , mà dốt cũng có sao đâu . miễn ta dốt mà ta có $ được rồi , tớ cũng muốn dốt :))

Xin thông báo lại với ae là admin tối hôm qua đã dùng cẩu giựt sập site vì số lượng mem đăng kí qua đông. Anh em kiếm site khác chơi đi nhé.:oops:
Bác đừng có tự ái là bác dốt nha , bác thớt không cố ý nói bác dốt đâu , mà dốt cũng có sao đâu . miễn ta dốt mà ta có $ được rồi , tớ cũng muốn dốt :))
Bác coi cái clip mới nhất của bác ấy đi, bác ấy có 35k bono kìa. Có lẽ tháng trước bác ấy đc 20k bono hơn nên mới đc 163$. Cái này là do bác không cập nhật thông tin thôi. Bác thớt cũng ko cố ý nói bác dốt đâu.
Buồn quá :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Buồn quá :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Xin lỗi bạn vì lúc nãy có hơi nặng lời nha.
Tại vì rõ ràng cái GMT +7 to lù lù thế kia mà bạn lại còn hỏi " có phải proof của thread ko đấy" mang tính chất nghi ngờ làm mình rất bực mình.
Sr bạn nha :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week