Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Haizzz. Mạng thì như rùa bò. Web thì lỗi. Lúc chứ lúc không. Load 1 trang mà hết 3p thì bao lau mới xong? Cày cả ngày có 100 điểm. Chán

Haizzz. Mạng thì như rùa bò. Web thì lỗi. Lúc chứ lúc không. Load 1 trang mà hết 3p thì bao lau mới xong? Cày cả ngày có 100 điểm. Chán
xác nhận là mình cao hơn bác 50 điểm , kiểu này cày 3 tháng ko biết đủ bono ko nữa

Không phán như thánh nhưng imacro set up chạy tự động hết nhé...bạn không làm đợc không có nghĩa là ngời khác không làm được...núi này cao cũng có núi khác cao hơn....

Bác này phán hơn thánh chắc captcha nó để làm đẹp .

Thì biết imacro chứ có biết code imacro đâu mà...cứ thích châm chít người khác...
imacros phải để delaytime cao hơn khi click tay và vẫn phải nhập captcha như thường thôi lại còn phải bật 2 trình duyệt nếu muốn lướt web => nặng máy ...

đã bảo là không biết code thì chỉ nghỉ được nhiêu đó thôi...

imacros phải để delaytime cao hơn khi click tay và vẫn phải nhập captcha như thường thôi lại còn phải bật 2 trình duyệt nếu muốn lướt web => nặng máy ...

đã bảo là không biết code thì chỉ nghỉ được nhiêu đó thôi...
thôi không tranh luận với bạn nữa ( vì bạn đuối lý lên chi có câu đó thôi) mà imacros có mấy cái lệnh đơn giản chứ có cái j đâu mà như kiểu chỉ mình cậu biết code vậy.

uhm, tốt nhất là không nên cãi nhau nhỉ...mệt lắm

thôi không tranh luận với bạn nữa ( vì bạn đuối lý lên chi có câu đó thôi) mà imacros có mấy cái lệnh đơn giản chứ có cái j đâu mà như kiểu chỉ mình cậu biết code vậy.

Lúc nãy vừa nc với 1 ông người rumani. Show proof site này >300PP/month chắc chiến có phương pháp ;)

Theo mình thì site này nó chơi bài này thực chất tưởng lỗ mà không lỗ, đánh vào tâm lý con người, ai nhìn thấy tiền cũng phấn khích không cần làm gì sau khi đủ minpay quá sướng.
Nhưng chỉ sướng được 1 thời gian ngắn thôi, click 10k QC và chờ đợi quá khó nếu không có tính kiên trì, đa số mọi người chỉ click đến khoảng 1k, 2k là nản rồi bực mình vì site lag, lỗi này nọ. Hoặc Nếu lè phè mà click thì chắc phải vài tháng mới đủ min pay
Nếu mà bỏ thì => site lãi số QC bạn click, cho nên bạn yên tâm không ai ngu ở đây cả ;)

ý kiến vậy thôi, chứ nếu có times mình cũng muốn cày kiểu kết hợp. Làm khoảng 2-3 con vps nữa, ref cho nick chính rồi click lần lượt :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week