Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.

tài khoản em sau khi đk nó hiện dòng chữ đỏ "Cuenta no Verificada" em ấn vào chữ xanh bên cạnh là "Verifica tu cuenta" để xác minh, thì nó hiện ra cái bảng này bắt điền thông tin ạ, thớt chỉ em cách điền để nó xác nhận đi ạ. Nhiều mục em chả biêt điền ví dụ như : phần Nước thì ko có VietNam thì điền gì ạ, còn phần dân số điền thế nào @@! Tên họ thì viết mỗi tên đc ko hay là viết tất cả họ mà viết thì viết theo kiểu tên trước họ sau hay họ trước tên sau ạ, giúp em với :(

Bạn cứ kiếm $ đi
Ver sau cũng đc bạn ạ ^^

thế em có phải điền cái thông tin xác nhận trên kia ko ạ hay là cứ đợi khi nào ad duyệt xong thì nó tự mất chữ đỏ đi ạ

Nếu cẩn thận thì nên đợi admin add country VN bạn à ^^

Mình veri up cmnd luôn rồi....ghi nước afganitan @@ ko biết có bị j ko?

Cậu thớt cho hỏi nếu đủ bono thì nó tự pay hay là request? sao ko thấy nút request ở đâu hết.

Duyệt tay thì đương nhiên phải lâu..mà nếu nó trả lời thì nên mừng..nếu month đầu ko đủ point thì cộng dồn month sau hả cậu thớt?

Nghĩa là nếu tháng này em làm đc 10000 BONOMATIC rồi rút 90$ về thì trong tài khoản em vân còn 10k BONOMATIC và tích dần sang các tháng tiếp theo đúng ko ạ, nếu như vậy thì tiền lương hàng tháng sẽ tăng đều đều nếu mình cứ chăm chỉ làm phải ko ạ
Cho mình hỏi là nếu không mất thì tháng sau mình không làm thì vẫn được hưởng 100$ của tháng trước à :D

Cho mình hỏi là nếu không mất thì tháng sau mình không làm thì vẫn được hưởng 100$ của tháng trước à :D
Cái này là hên xui đó..ko ai rảnh mà tự nhiên trả lương đều đều 100$ cho bạn mỗi tháng..trừ phi rửa tiền...nếu nó pay rồi reset point thì mình vẫn làm để kiếm thêm chút ít :D

Đánh dấu để bữa nào mình tham gia

đã ref cho thớt. ID: paracel
Cho hỏi là chụp CMND rồi mà vẫn không được vậy ? mình chụp mặt trước.
Phải có thời gian cho nó duyệt bạn àh :confused: Lúc mình up mình đọc đc như vậy :p

chỗ điền thông tin tài khoản bị ẩn rồi , phải làm sao đây thớt ơi . giúp mình một vé với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week