Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Ai trả lời giúp với

18 tuổi mới làm được bạn nhé :D
chỉ cần có cmnd và trên 15 tuổi, tên trên thẻ có cần trùng không thì không rõ ( tốt nhất là trùng ), thẻ visa prepaid của acb ko liên quan đến tài khoản atm của ngân hàng( tức là chưa có tài khoản ngân hàng cũng có thề làm thẻ)

Đã chiến bình thường, mà phần Bank Account tớ điền số thẻ ATM của VCB đúng hay sai nhỉ ???
Phải là thẻ visa nhé bạn ATM chỉ giao dịch nội địa thôi bạn

Sao paypal nó lại là thẻ nội địa nhỉ :( chết mợ làm thế nào giờ
cú này chết chaws rồi nghe cu

Biết là thế, thì do ACB tài khoản nội địa và visa nó trùng nhau, VCB nó lại khác nhau. Với cả thấy paypal thì ghi thẻ ATM. Tưởng vậy :(
Mà đã ai rút đc ra bằng thẻ visa VCB chưa
Nói chung là lập acc mới click đến 10k mới ngĩ đến việc thông tin nhé bạn

// Anun... tới Bây giờ cho cùng cũng là 1 site phát triển nhờ "Quảng Cáo", nhưng một số người lại tìm đủ mọi cách để không phải xem QC mà vẫn nhận được tiền. Nên nhớ site nhận được tiền thì mới có khả năng chi trả cho chúng ta, nếu site không có nguồn thu thì chắc chắn bạn không nhận được 1 đồng nào từ nó cả. Đây là dạng hợp tác chứ không phải "Quỹ từ thiện" mà không làm hoặc làm ẩu vẫn được nhận thành quả.
Chưa kể việc phá tính hệ thống như thế sẽ dẫn tới hệ quả cuối cùng là VN lại bị "đào thải" khỏi trường Quốc Tế.
Đừng vì bản thân mà làm hại tới cả 1 hệ thống, vẫn rất nhiều anh, em trong thread này sử dụng mồ hôi của mình để kiếm tiền.

Cũng trong điều 4 của nội quy forums nghiêm cấm.
  • Thảo luận, hoặc lập Hội Cheat dưới mọi hình thức:
    • Vì cộng đồng MMO Việt Nam.
    • Không thể để các thành phần Cheat làm ảnh hưởng toàn bộ MMO Việt Nam, và kéo MMO Việt Nam xuống cấp.
Cho nên được sự đồng tình của một vài bạn inbox cho mình, và mình nghĩ ae cũng đồng tình. Từ bây giờ bất cứ những trường hợp kêu gọi, cheat, hack, làm ảnh hưởng tới người lao động "chân chính" sẽ bị cảnh cáo tùy mức độ. Cũng mong mọi người tích cực bài trừ, nếu xuất hiện trường hợp như vậy, hãy report để BQT xử lý một cách sớm nhất

Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week