Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
menh da tam dung xai adblock nhung menh da click hon 3k

Last edited:
Nghĩa là nếu tháng này em làm đc 10000 BONOMATIC rồi rút 90$ về thì trong tài khoản em vân còn 10k BONOMATIC và tích dần sang các tháng tiếp theo đúng ko ạ, nếu như vậy thì tiền lương hàng tháng sẽ tăng đều đều nếu mình cứ chăm chỉ làm phải ko ạ
guildgold9 Ưm c ^^

nếu như thế chỉ làm tháng đầu tiên rồi tháng sau ăn chơi vẫn có tiền sao? nghi ngờ nhá

name ko trung vs cmnd vs the visa dc ko ban?
name ko trùng với CMND sao mà verify bạn? @@ còn name ko trùng với visa thì trả hơi bị khó

Nghĩa là nếu tháng này em làm đc 10000 BONOMATIC rồi rút 90$ về thì trong tài khoản em vân còn 10k BONOMATIC và tích dần sang các tháng tiếp theo đúng ko ạ, nếu như vậy thì tiền lương hàng tháng sẽ tăng đều đều nếu mình cứ chăm chỉ làm phải ko ạ
guildgold9 Ưm c ^^

nếu như thế chỉ làm tháng đầu tiên rồi tháng sau ăn chơi vẫn có tiền sao? nghi ngờ nhá

Nghi ngờ thì khỏi lảm, khỏe mà bạn ^^

guildgold9 Ưm c ^^

bạn nghi ngờ nhìu thì bỏ mmo là vừa, mất cái net offer một thời dữ dội mà nó chết ko biết đường lần kia kìa,ko bik trước dc điều gì đâu

Link tool đâu thế các cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week