Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
chán, cập nhật profile nhầm số tài khoản bank rồi, hình như bank là số trên thẻ phải ko @guildgold9
nếu bạn dùng visa của á chấu thì số tk là sô ghi trên thẻ visa, còn dùng tài khoản VCB thì dùng số tk nội địa của VCB, vì nó chuyển tiền theo kiểu Wire thì chỉ cần chính xác số tk ngân hàng và code ngân hàng, mình nhận tiền nhiều lần từ Wire từ site khác nên mình hiểu như vậy, còn với Anu thì chưa 1 lần nhận tiền nên ko chắc, bản thân mình thì mình cập nhập số tk VCB ( là số tk nội địa chứ ko phải số ghi trên thẻ )

kể cả ko cheat thì nó cũng giảm giá thôi ko scam là may rồi tiền đâu mà trả kiểu cộng dồn các tháng(đấy cũng chỉ là chiêu bài pr cho trang web thôi)
sao nó ko band hết đi cho lẹ :-s làm h điên cả ng. coi như đủ đóng tiền điện + thay con chuột

kể cả ko cheat thì nó cũng giảm giá thôi ko scam là may rồi tiền đâu mà trả kiểu cộng dồn các tháng(đấy cũng chỉ là chiêu bài pr cho trang web thôi)
Éo thể hiểu hình thức kiếm $ của site này là như thế nào

Éo thể hiểu hình thức kiếm $ của site này là như thế nào
thì bạn click xem quảng cáo nó được tiền từ nhà quảng cáo (nhà quảng cáo mua bono với giá 0.03$/bono hoặc có thể tự click kiếm bono) lại còn cả adf.ly adfo.us(mà hình như adfocus scam rồi mà ta:D)

Chào các bạn,
Hiện giờ mình đang rất bận.
Về Anun, mình cũng đã nhận Email của Admin vể giá trị của Bonomatic tháng 7. Và giá là : 0.001$/ 1 bonomatic

Để tính số tiền bạn kiếm được, bạn có thể lấy
- Bonomatic x 0.001 = tiền nhận được
Hoặc
- CoinMatic x 0.01 = tiền nhận được

Và CoinMatic có thể dùng để mua nâng cấp hoặc muốn rút tiền thì các bạn cứ để im nhé
----------
P./s: mình đang bận nên sẽ đi ra ngoài 1 lúc

đã nói 10$ mà ko chịu tin :D đọc là hiểu mà, nguyên nhân dẫn đến 1 bono = 0.001 theo mình hiểu là nó phải trả chi phí cho các doanh nghiệp liên kết, nãy bác kia nói 10k =25$ là đã thấy ko đúng rồi

Chào các bạn,
Hiện giờ mình đang rất bận.
Về Anun, mình cũng đã nhận Email của Admin vể giá trị của Bonomatic tháng 7. Và giá là : 0.001$/ 1 bonomatic

Để tính số tiền bạn kiếm được, bạn có thể lấy
- Bonomatic x 0.001 = tiền nhận được
Hoặc
- CoinMatic x 0.01 = tiền nhận được

Và CoinMatic có thể dùng để mua nâng cấp hoặc muốn rút tiền thì các bạn cứ để im nhé
----------
P./s: mình đang bận nên sẽ đi ra ngoài 1 lúc
Là lá la !

đã nói 10$ mà ko chịu tin :D đọc là hiểu mà, nguyên nhân dẫn đến 1 bono = 0.001 theo mình hiểu là nó phải trả chi phí cho các doanh nghiệp liên kết, nãy bác kia nói 10k =25$ là đã thấy ko đúng rồi
Mình hơn 10k cậu ơi, mà ko biết nó đổi từ bono sang coin thế mà lạc nhau lắm :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week