app ios phát hiện proxy vô danh

simba

Junior
Reactions
5
MR
0.005
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
các bác chỉ giáo e với. app ios phát hiện proxy vô danh. e fake ip bằng vip 72.

.

:)

là thế lày, mấy cái app + net EU đều có cái tracking cực kỳ thấy ghê , check ip phát ra hosting từ site nào luôn , bởi vậy sau này cheat sẽ rất khó.

là thế lày, mấy cái app + net EU đều có cái tracking cực kỳ thấy ghê , check ip phát ra hosting từ site nào luôn , bởi vậy sau này cheat sẽ rất khó.
Check thế có mà chết đói

siêu phẩm sắp đc ra mắt :D

qua dinh, nhung ma chi auto dc sonic, nen cung ko dinh gi lam
Auto đc tất, cả banner cả offer wall. support tất cả các thể loại sock vip ssh, hộ trỡ cả những con offf phải đăng kí hoặc chơi chơi 1 lúc mới lead. Wipe dâta sạch sẽ, clash of clans là con mắt muỗi. Điều khiển và quản lý ngay trên PC. 1 PC có thể hỗ chơi fake nhiều idevice Sẽ ra nhanh thôi :)

Auto đc tất, cả banner cả offer wall. support tất cả các thể loại sock vip ssh, hộ trỡ cả những con offf phải đăng kí hoặc chơi chơi 1 lúc mới lead. Sẽ ra nhanh thôi :)
sieu pham nay bao nhieu K/1 key vay anh
de em chuan bi gom tien lam vai key

sieu pham nay bao nhieu K/1 key vay anh
de em chuan bi gom tien lam vai key
Cái đó mình phải tìm hiểu rồi mới công bố đc, project đang đc gấp rút hoàn thiện, Chắc khoảng 1 tuần nữa :D

Auto đc tất, cả banner cả offer wall. support tất cả các thể loại sock vip ssh, hộ trỡ cả những con offf phải đăng kí hoặc chơi chơi 1 lúc mới lead. Wipe dâta sạch sẽ, clash of clans là con mắt muỗi. Điều khiển và quản lý ngay trên PC. 1 PC có thể hỗ chơi fake nhiều idevice Sẽ ra nhanh thôi :)
thế này thì người nông dân sống nàm thao đây :eek:

anh ơi em tìm thấy anh bấy lâu nay đây rồi :oops:
hiện giờ tools ấy lộn anh đang ở đâu vậy :oops::oops:
Hiện giờ chỉ còn code trên PC thôi, mọi thứ trên iOS xong rồi, tool gồm 2 phần là tweak trên IOs và phần mềm điều khiển trên PC. Mọi thứ sẽ đc điều khiển trên pc. chỉ cần iphone với pc có cùng mạng lan. Và hơn nữa tool sẽ hộ trỡ 1 pc có thể auto lead nhiều device iOs 1 lúc. :cool:.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,486
174,769
Latest member
nguyenhuy8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back