New app mới dễ chiến dễ ăn hơn uento và cashpirate

Các bác nhấn vào share để nhập id của e và nhận coin nhé, rùi pm cho e vào gmail [email protected]
E sẽ nói rõ cách chơi hơn để có nhiều coin hơn

Attachments

223 KB · Views: 41
Last edited:
đã thử và kết quả không qua nổi 130
cứ 1*0 rồi 2*1
Nếu mà X2 thì xác định>>>>> không dễ ăn như vậy đâu

Bác ko tải quảng cáo à, nếu tải nó x2 thì coin sẽ nhiều hơn mà
up cho bạn vậy
NEXT mới nhớ ra là trước có chơi rồi và cũng next giờ mới nhớ ra
kaka
chúc kiếm nhièu $

Cũng chỉ là chém gió để kiếm thêm chút ref thôi mà. Đâu dễ ăn thế đc. Làm đủ min thì bắt phải đăng ký quá 6h thì mới đc rút -->có thể cheat đc nhưng lâu công và nặng máy. Up hộ này :D

Chém gì đâu bác ơi, e thấy nó dễ kiếm hơn mấy app khác tùi đấy, mà có phải đăg ký gì đâu, cứ đủ 600coin là đx rút làm gì mag fải đến 6h chứ, bác xem lại hộ

E ko biết các bác thế nào chứ, e vẫn cứ đều đều 4-5 ngày là rút riền 1 lần, đó là do e nhác đấy, bác nào ko up thì đừg dìm hàg em, còn mún hiểu rõ hơn thì pm cho e

Chém gì đâu bác ơi, e thấy nó dễ kiếm hơn mấy app khác tùi đấy, mà có phải đăg ký gì đâu, cứ đủ 600coin là đx rút làm gì mag fải đến 6h chứ, bác xem lại hộ
Bác chơi 1acc này, chưa bao giờ làm đủ min trong vòng 30' (chứ đừng nói 6h) nên có lẽ bác k hiểu e đang nói gì =))

Bác chơi 1acc này, chưa bao giờ làm đủ min trong vòng 30' (chứ đừng nói 6h) nên có lẽ bác k hiểu e đang nói gì =))
Thế e có nói là min đc trong vòng 30' đâu nhỉ, e nói là min trong khoảng 2-3 ngày, mà 6h ở đây là ý bác nói 6coin hay 6giờ, nếu là giờ thì app này ko quy định rút lúc 6h nhé, mà đủ 600coin thì rút

Thế e có nói là min đc trong vòng 30' đâu nhỉ, e nói là min trong khoảng 2-3 ngày, mà 6h ở đây là ý bác nói 6coin hay 6giờ, nếu là giờ thì app này ko quy định rút lúc 6h nhé, mà đủ 600coin thì rút
Khổ quá, e bảo là e làm đủ min (đủ 600coin) trong vòng 30' rồi rút thì nó bảo phải đăng ký acc quá 6h thì mới đc rút tiền ạ. @@. Còn bác chơi 2-3 ngày thì chắc chắn là đc rồi =))

Khổ quá, e bảo là e làm đủ min (đủ 600coin) trong vòng 30' rồi rút thì nó bảo phải đăng ký acc quá 6h thì mới đc rút tiền ạ. @@. Còn bác chơi 2-3 ngày thì chắc chắn là đc rồi =))
À, thì bác fải nói rõ ra chứ, thế bác đủ min rùi hả, 6h đc rút là ok rùi còn gì, e còn chưa bjờ min đủ trog 30' như bác ấy chứ là

À, thì bác fải nói rõ ra chứ, thế bác đủ min rùi hả, 6h đc rút là ok rùi còn gì, e còn chưa bjờ min đủ trog 30' như bác ấy chứ là
Hic, sức đâu mà đợi 6h mới rút hả bác =)) Làm từ xưa thấy thế nên thôi :D

Cũng chỉ là chém gió để kiếm thêm chút ref thôi mà. Đâu dễ ăn thế đc. Làm đủ min thì bắt phải đăng ký quá 6h thì mới đc rút -->có thể cheat đc nhưng lâu công và nặng máy. Up hộ này :D
đừng nới vậy bác
Với BS và pro từ năm 2012 thì ngồi cheat 1
vãi chắc cheat ghê lắm đây...:p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
ketdoime

Most viewed of week

Most viewed of week

Back