Introduce Appbrats... down apps kiếm tiền mới ra point cực cao ios only! proof include

Sao tối ngày cứ sợ nát ?????
Xiền về !!! chúc các bác bào được nhìu ???
Mấy bác thắc mắc tưởng em chit chát hả???
Không phải ???
Chỗ em chuyên bán sĩ ::ip-ipod-ipad cũ !!! tính theo thùng .. 1 thùng tầm 20-30 cây.mỗi đợt hàng về tâm 100 cây thui!!!!!
Lúc rảnh lấy ra sạc thì coi cái nào máy chưa chiến thì mình xúc.
Bác nào mua máy cũ . mà chúng hàng của em. Thì coi như không còn chiến dc cái nào hết.......kakakaka.
Hiện tại em chiến 3 cái chính : FP-FMA-AB:p

p/s : em phân phối ở sài thành nhe mấy bác:p
Bác rút thế nào vậy bác ơi? chỉ em với, Thằng appbrats này cứ sợ nó cho ăn cam thôi nên mỗi ngày em chỉ dám rút 5$. mỗi ngày bác rút bao nhiêu? chia làm mấy lần? cho vào cùng 1 mail pp or nhiều mail??? Mong bác chỉ giáo :D

mở wifi thì k chọn được VPN one click :(:)(( chuyển sang 3g thì được down thì thôi rồi :( 5kb/s :(

bị y chang máy nhà em , bác xài connectify share wifi hả :D , bác tắt wifi đi, mở 3g trước,bật vpn ,nhận app sau đó download ,bấm nút "home" ra màn hình ngoài của iphone sẽ thấy cái app đó có chữ "đang chờ",chờ nó đổi thành "đang tải" thì click vào app ,nó sẽ có chữ "đã tạm dừng", ok rồi đó,tắt 3g, bật wifi sau đó click lại vào app nó sẽ tải về,tải về rồi tắt wifi bật cái 3g ,bật VPN lên rồi mở app :D

chính vì rắc rối vậy em mới ra cafe ngồi làm :D

bị y chang máy nhà em , bác xài connectify share wifi hả :D , bác tắt wifi đi, mở 3g trước,bật vpn ,nhận app sau đó download ,bấm nút "home" ra màn hình ngoài của iphone sẽ thấy cái app đó có chữ "đang chờ",chờ nó đổi thành "đang tải" thì click vào app ,nó sẽ có chữ "đã tạm dừng", ok rồi đó,tắt 3g, bật wifi sau đó click lại vào app nó sẽ tải về,tải về rồi tắt wifi bật cái 3g ,bật VPN lên rồi mở app :D

chính vì rắc rối vậy em mới ra cafe ngồi làm :D
Vất vả thế bác. Bác vào mhotspot.com down về mà dùng. Cái này phát wifi vừa nhanh gọn, đơn giản và em cá là ko có cái lỗi vớ vẩn kia ;)

đã rq đợt 12 , ăn cũng >20$ với cái này , quá ngon đi à :D
$ về hả bác? thằng này còn nợ em 5$ hôm 01/10, 5$ hôm 03/10 mà chưa thấy nó trả. Email hỏi nó thì ko thấy rep. Ko biết bọn này làm ăn kiểu gì nữa :-S ít nhất cũng phải có cái mail tự động rep chứ :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week