Tutorial appcasher

chũ thớt off yahoo rồi @@

BS gỡ ra cài lại ko lên gì hết. Bác nào biết sửa hlep me thanks!
cái đó giống tớ :D.lên mạng kiếm file tải về

Alo, mọi người, các bạn nào newbie đang ngóng TUT appcasher của chủ topic, thì xin đừng nôn nóng nha.

Tối nay, chủ topic mượn máy mình, bằng Teamviewer, để quay video làm tut cho các bạn nhưng đến lúc cuối lại ngỡ ra là chưa bật record video.

Thế là hụt mất.

Mong các bạn , chờ ngày mai nhé...

Cảm ơn chủ topic rất tận tình giúp đỡ anh em kiếm cơm !

Alo, mọi người, các bạn nào newbie đang ngóng TUT appcasher của chủ topic, thì xin đừng nôn nóng nha.

Tối nay, chủ topic mượn máy mình, bằng Teamviewer, để quay video làm tut cho các bạn nhưng đến lúc cuối lại ngỡ ra là chưa bật record video.

Thế là hụt mất.

Mong các bạn , chờ ngày mai nhé...

Cảm ơn chủ topic rất tận tình giúp đỡ anh em kiếm cơm !
tks c đã nói hộ tối qua có mượn máy c làm mà quên lưu mất

Nick yahoo không tồn tại.
MOD vào close topic của scammer định lừa đảo anh em forum này.

heosociuMember

Không đóng bảo hiểm. Nick yahoo không tồn tại. Không số điện thoại.
Anh em cẩn thận kẻo tiền mất tật mang. Dạo này scammer lộng hành quá.
yahoo có tồn tại mà. và ko mất phí nữa

mọi người ai không hiểu chuyện thì đừng nói linh tinh.chủ topic hướng dẫn tận tình mà chưa lấy của ai một xu nào kìa.

Nick yahoo không tồn tại.
MOD vào close topic của scammer định lừa đảo anh em forum này.

heosociuMember

Không đóng bảo hiểm. Nick yahoo không tồn tại. Không số điện thoại.
Anh em cẩn thận kẻo tiền mất tật mang. Dạo này scammer lộng hành quá.
đọc kỹ top chưa mà tỏ ra nguy hiểm vãi, mọi người vào nói hộ nhé

tks c nhé :D
không có chi mình làm những gì thấy cần phải làm thôi ,bạn kia thật ra cũng có ý tốt không muốn mọi người bị scam nhưng do chưa đọc kỹ topic nên có sự hiểu lầm phản bác mạnh mẽ ,cho nên chủ top cũng đừng buồn bạn kia nhé :D

không có chi mình làm những gì thấy cần phải làm thôi ,bạn kia thật ra cũng có ý tốt không muốn mọi người bị scam nhưng do chưa đọc kỹ topic nên có sự hiểu lầm phản bác mạnh mẽ ,cho nên chủ top cũng đừng buồn bạn kia nhé :D
ông mod này nói chuyện được nhể , vote cho cái ^^

MOD close topic hộ. Sorry em heosociu, em hãy giúp đỡ những người cần giúp đỡ. Thế giới MMO rất phức tạp.
Và em share như vậy tất cả các acc mới tạo sẽ ko được paid đâu. Như vậy em hại chính người được giúp đỡ vì anh biết bản Bluestack mà em đang dùng không hoàn chỉnh. Bản gốc chỉ 1 người bạn của anh còn lưu trữ thôi.

:D cái loại xin xỏ éo dc GATO phá nát chả dc gì đâu. Cũng may ko ngu share cho chú mày , ko quay sang cắn 1 phát chắc vui :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom