Help Appdown androi đã chặn tool xchanger

forexshare

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
p/s hết chặn rồi và scam rồi

Last edited:
mình nhớ nó chặn từ tuần trước r`

Hehe chặn là tốt, có vậy thì tool của mình mới bán được chứ. Mua mấy cái tool đó xong thì mua thêm tool của mình nữa.

Hehe đâu có, lâu nay vẫn vậy mà. Xài các cái tool khác rồi cũng phải bỏ tiền ra mua thêm cái tool của mình mà. Tiền đâu thì của đó thôi, thay vì mua 1 tool thì lại phải mua 3 tool. Ai dùng nhiều thì mới hiểu. Tới bây giờ gặp tình huống thế này người ta mới hiểu ra chứ lúc đó có giải thích cũng vô ích.
Giờ thêm tiền mua tool đi, rồi bán mấy cái đã mua lại cho newbie.

Hehe đâu có, lâu nay vẫn vậy mà. Xài các cái tool khác rồi cũng phải bỏ tiền ra mua thêm cái tool của mình mà. Tiền đâu thì của đó thôi, thay vì mua 1 tool thì lại phải mua 3 tool. Ai dùng nhiều thì mới hiểu. Tới bây giờ gặp tình huống thế này người ta mới hiểu ra chứ lúc đó có giải thích cũng vô ích.
tool bác là tool gì pro thé?

Search đi.

thằng này nó check serial + imei luôn rùi
Reg nick mới là nó dựa vào email của mình hay dựa vào imei máy vậy bác?
Trường hợp có device hịn, email mới để reg nick mới nhưng lúc pay chỉ về 1 acc Paypal thôi liệu nó có pay ko ạ?

Bác này vẫn nguy hiểm như ngày nào. Tool bác phình phường thôi. Định đi theo Bphone làm đệ Quảng nổ hả bác.?

Bác này vẫn nguy hiểm như ngày nào. Tool bác phình phường thôi. Định đi theo Bphone làm đệ Quảng nổ hả bác.?
Không chơi sỉ nhục nhá. Quảng Bphone là cái gì mà kêu tui làm đệ tử lão chứ. Hoang đường.

bỏ đi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,046
173,125
Latest member
mauchuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week