Help Appdown androi đã chặn tool xchanger

App này pass bình thường. Ko fai mua tool nào cả. Nhưng mình làm 10 thì bị cancel 9. Ae nào biết cách rút trao đổi ib đi :)

ô mình tưởng tut này paid 48h , bữa mua tut của 1 lão bên facebook bị scam vố đau quá :D:D

Hehe đâu có, lâu nay vẫn vậy mà. Xài các cái tool khác rồi cũng phải bỏ tiền ra mua thêm cái tool của mình mà. Tiền đâu thì của đó thôi, thay vì mua 1 tool thì lại phải mua 3 tool. Ai dùng nhiều thì mới hiểu. Tới bây giờ gặp tình huống thế này người ta mới hiểu ra chứ lúc đó có giải thích cũng vô ích.
Giờ thêm tiền mua tool đi, rồi bán mấy cái đã mua lại cho newbie.
tool của bạn là tool gì vậy?

Không chơi sỉ nhục nhá. Quảng Bphone là cái gì mà kêu tui làm đệ tử lão chứ. Hoang đường.
=]] đại khái xưa xài tinso => xog xchanger ra change xâu hơn => xog giờ tới thời của thánh candy. Fighting

Thì vẫn là cái tool hôm nọ rao bán ở trên MMO này đây. Đang có nhiều người dùng tool này mà, chẳng qua ko bán lẻ nữa mà chỉ bán gói 10 key trở lên nên ít người mới biết tới.

image.php

Nữa nè.
Nhìn bên ngoài nó thế, nhưng tính năng ẩn bên trong nhiều hơn những gì bạn các bạn thấy (mình cũng ko nói ra vì sợ những người lập trình giỏi hơn họ cũng sẽ biết và làm bắt chước)
image.php

Tool bán lâu nay rồi nhưng mà ko bán lẻ bạn ơi. Rút kinh nghiệm rồi.
1. Không tranh miếng cơm của mấy bác bán tool.
2. Bán lẻ mang tiếng mắc, mấy bạn dùng ko hiểu hết sẽ thấy mắc.
2. Tránh bị public ra ngoài theo kiểu crack, chia sẻ tùm lum để lấy like, lộ thông tin về các phương thức change device. Nhìn đau ruột lắm, nhìn máy cái tool của mấy thím bán trên này bị xài xể quá nhiều rồi.

dùng bst3.12 có khi lại pass qua :D:D:D

cái tool cùi cùi của mình cũng pass qua đc mà?? :D

Attachments

228.8 KB · Views: 60
pass rồi có dc pay như này ko =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao