Help Apps SR bị block ?

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Tình hình là mình đã reg được nét này rồi nhưng chưa làm gì thì đã bị block app . Reg lại apps mới thì tình trạng vẫn vậy . Pro nào có giải pháp nào chia sẽ mình với :binhsua36:

Xin chào :binhsua43: , mình là Aladin:binhsua113: , rất vui khi trả lời câu hỏi của bạn:binhsua146: : SR xoá APP mõi ngày , tạo lại là xong :binhsua139:

vậy xóa apps mỗi ngày thì reg mới lại mất hết $ rồi còn je . Pro nào cho e biết phát

vậy xóa apps mỗi ngày thì reg mới lại mất hết $ rồi còn je . Pro nào cho e biết phát
Bạn ko đc xóa cái App bị lock đi nhé mà bạn vẫn giữ nguyên cái app đó ,xóa đi là mất hết $ đã làm đc trên App đó đó @@ Tạo ra 1 App mới hoàn toàn rồi cập nhập lại iframe thôi là đc .Ngày nào cũng phải làm ko ít thì nhiều thì mới ko bị lock app ,nếu bạn bỏ 1 ngày rồi mới làm tiếp thì vào kiểu gì app cũng bị lock .Nó ghi 1 câu đại loại là " Có thể bạn ko kiếm tiền lâu dài trên ứng dụng này ,tôi khóa cho đỡ tốn tài nguyên " ;)) đại loại là như thế

Bạn ko đc xóa cái App bị lock đi nhé mà bạn vẫn giữ nguyên cái app đó ,xóa đi là mất hết $ đã làm đc trên App đó đó @@ Tạo ra 1 App mới hoàn toàn rồi cập nhập lại iframe thôi là đc .Ngày nào cũng phải làm ko ít thì nhiều thì mới ko bị lock app ,nếu bạn bỏ 1 ngày rồi mới làm tiếp thì vào kiểu gì app cũng bị lock .Nó ghi 1 câu đại loại là " Có thể bạn ko kiếm tiền lâu dài trên ứng dụng này ,tôi khóa cho đỡ tốn tài nguyên " ;)) đại loại là như thế
Nó cứ 1 time ngắn ùi bị lock chứ acc ko bị bắn thì vẫn có hy vọng dc paid ak cậu :binhsua10:

Hoàn toàn ko phải thế , ngày nào cũng làm , vẫn lock apps đều !

app chưa bị block bao h. cái site mới nhất là dc 1 tháng rưỡi vẫn chạy bt. hôm nào hứng thì vào làm 1-2 acc, ko thì vứt xó. chẳng bik dc pay ko thôi

ủa gì ghê vậy bác . Ae kêu la bị block hàng ngày mà bác vẫn khơi khơi là sao

Apps bị lock mãi thế có sao ko nghĩ , ko banned account là có cơ hội dc pay nhỉ ..

đặt dép ngồi hóng tiếp ,,,:binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159

Most viewed of week

Most viewed of week

Back