Matrix Argentglobalnetwork>> Zeek V3 nguồn thu nhập khủng

Status
Not open for further replies.
vẫn đang trong quá trình chuyển đổi.
mà hôm nay vào site, hình như nó gửi thông báo là phải up sliver mới chơi được hay sao ấy. :| có thấy cho chơi free đâu

Link đăng ký của bác Sponsor là gì vậy. Em click 2 link. 1 là investpro 1 là tuananhbk. Chọn cái nào đây bác. Cho em xin cái link ref lun nha.

đa theo thớt
ID : [email protected]

hình như nó không cho chơi 60 ngày nưa à thớt, mình không tìm được chô để post quảng cáo

Last edited:
có ai chiến thằng này không. nó cho em 14.67$ này là thế nào ạ, em không hiểu cung không tìm thấy $ hiên lên

id hoangvantoanvd
Một trang đang trong giai đoạn chạy Beta có thể có nguồn thu nhập lớn như Zeek và ADDWALLET.
Được nhiều support trên MMG đánh giá rất cao và có nhiều triển vọng.

Admin thông báo là sẽ có nhiều lợi ích và phần thưởng cho cho những thành viên đăng kí sớm nên nếu xác định chơi thì các bạn nên đăng ký sớm đi nhé :)

Và còn được điền vào matrix bên trên của nó nữa nhé anh em.
Hiện tại đã có thể nâng cấp Member. Tuyến trên của mình đã nâng cấp rồi. Hôm nay mình cũng sẽ làm chuột bạch nâng cấp Sliver member sẽ báo sớm cho các bạn.

Cũng tương tự như Zeek thành viên miễn phí sẽ nhận được 100 điểm quà tặng và post quảng cáo trong vòng 60 ngày.
Bạn sẽ được yêu cầu post quảng cáo cho 60 ngày, khi bạn đã hoàn thành nhiệm vụ đó, bạn sẽ nhận được một gói quảng cáo cơ bản AGN trị giá 150.00 nếu bạn nâng cấp lên bất kỳ của các thành viên cao cấp như sliver gold hay Dinamond.
Sau đó bạn có thể mua các gói hợp đồng để hưởng lãi.

Free member: Post quảng cáo làm nhiệm vụ
Sliver member: Có thể mua tối đa 10 gói hợp đồng
Gold member :
Có thể mua tối đa 50 gói hợp đồng
Dinamond member: Có thể mua tối đa 100 gói hợp đồng

Site có hệ thông matrix 2x21. Do chưa có nhiều thời gian nên các bạn tự tìm hiểu về nó nhé. Nhưng nhìn sơ qua có vẻ tương tự như Zeek với matrix 2x21.
Và phí thành viên hàng tháng sau khi nâng cấp

Payment Accept: Payza,STP

Đăng ký tại đây

Hi vọng đây sẽ là một phiên bản mới của Zik cho anh em MMO.
Những bạn nào đăng ký dưới link mình vui lòng để lại Email hoặc user name tại topic này nhé để mình tổng hợp và sẽ có thể thông báo tình hình qua Email cũng như chế độ RCB.
Các bạn sau khi đăng kí cần vào mail để kích hoạt tài khoản nhé.

Đã có 2 bạn Up Sliver và 1 bạn up Dinamond. Bạn nào có nhu cầu đầu tư ngay từ đầu thì có thể Up luôn đi nhé.

Danh sách ref cập nhật đến 13/8 <<<<<

còn ai chơi thằng này không vào cập nhật tình hình đi, sau 40 ngày post nó cho 26.67$ mà chẳng hiểu gì, vân còn 20 ngày post nưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week