asus - Xúc phạm

Status
Not open for further replies.

TheLastName

Banned
Reactions
85
MR
0.000
Ko hiểu gì , tại sao lại inbox chửi mình như thế ..
a21cab0ba1732f2b042b51102d91801e_41540450.1.bmp

Up cho MOD và Admin vào giải quyết m/ .
Nếu có 1 lời xin lỗi từ asus dành lại cho mình .. sẽ xem như ko có j xảy ra

Upvote 0
Không chỉ 4rum mình mới thế, văn hóa mạng đang tụt dốc, online chỉ biết ngồi nấp sau bàn phím rồi comment hạ nhục, xỉ vả người khác và cho rằng mình hành động đúng. Đây là cùng là một ví dụ về cách ăn nói của tất cả chúng ta không riêng gì chủ thớt và asus -> "Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau" :m082:

Upvote 0
Không chỉ 4rum mình mới thế, văn hóa mạng đang tụt dốc, online chỉ biết ngồi nấp sau bàn phím rồi comment hạ nhục, xỉ vả người khác và cho rằng mình hành động đúng. Đây là cùng là một ví dụ về cách ăn nói của tất cả chúng ta không riêng gì chủ thớt và asus -> "Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau" :m082:

Nhưng đây thật sự , mình chả biết gì trong chuyện này .
Mình chỉ nói đúng .
Nếu không lầm , thì asus chửi mình vì lí do mình nói Tadt_2210 uy tín hơn bác ấy ( asus mình chưa giao dịch hay làm ăn chung nên ko biết uy tín của bạn ấy ) .
Trong 1 topic Exchanger $ của bạn ấy .. có giao dịch thì phải ,.. Cứ đòi sent trước , trong khi đó thì tadt_2210 nó cũng bắt sent trước thì cũng hiểu nó thế nào .. Mình mới lên tiếng bênh vực cho tadt_2210 .. vì từng giao dịch với tadt nhiều.
Nhưng nó lại tỏ vẽ ta đây chửi mình như thế , mà mình chưa lên tiếng chửi 1 câu .

Upvote 0
chuyện cá nhân, ông này trẻ con quá. Ko lẽ 2 thằng chát với nhau nói gì roj cũng pót lên hả. Nếu scam thì mới nói, cái chuyện bé xé to, tốn tài nguyên của 4rum, đè nghị lần sau mấy cái này ai pót bài baner 1 ngày cảnh cáo cho roj

Upvote 0
chắc có gì hiểu nhầm rùi

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

chuyện cá nhân, ông này trẻ con quá. Ko lẽ 2 thằng chát với nhau nói gì roj cũng pót lên hả. Nếu scam thì mới nói, cái chuyện bé xé to, tốn tài nguyên của 4rum, đè nghị lần sau mấy cái này ai pót bài baner 1 ngày cảnh cáo cho roj
hiiiiiiiiiiiii đồng ý - để xem Mod giải quyết thế nào

Upvote 0
rule có luật k dc xúc phạm ng khác.chủ thớt bị chửi z thì lên report thôi có sao đâu :|

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week