HYIP atfunds.net - site lãi giờ trong 3h

mình chơi thường hay để trùng info ở các site,tạo 2 acc nó cho rút lần 1 xong lần 2 nó ban luôn cả 2acc

mình chơi thường hay để trùng info ở các site,tạo 2 acc nó cho rút lần 1 xong lần 2 nó ban luôn cả 2acc
XOng. Bác đã bị cho vào blacklist rồi. Lần sau đổi info nhé. Cần thiết đổi luôn IP cho chắc :). Chúc bắc may mắn trong các site tiếp theo.

Xong luôn, Đến lượt mình :(.
"Your login or password or turing image code is wrong. Please check this information."
Remind password nhận được thông báo: "No accounts found".
DKM thằng C.H.Ó Admin :mad:
Lần sau cạch mặt mày luôn :mad:

Chắc các cậu cheat rồi, lần sau chơi thật thà đi, Mình mới rút xong:

The amount of 3.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11884854->U11339187. Memo: API Payment. Withdraw to SoSo from atfunds.net.. Date: 12:40 29.05.16. Batch: 134936514.

Chắc các cậu cheat rồi, lần sau chơi thật thà đi, Mình mới rút xong:

The amount of 3.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11884854->U11339187. Memo: API Payment. Withdraw to SoSo from atfunds.net.. Date: 12:40 29.05.16. Batch: 134936514.
Đã đc vòng nào đâu mà cheat. Chết vì cái mồm thôi. :(. Mình nói gì nó biết hết nên deleted acc. Thằng Admin đó là nguoi VN và là mem trong 4r này (có thể là monitor nào đó cũng nên.). :(. Vừa post lên phát vào kiểm tra thấy acc bị delete luôn. Nản :(

Đã đc vòng nào đâu mà cheat. Chết vì cái mồm thôi. :(. Mình nói gì nó biết hết nên deleted acc. Thằng Admin đó là nguoi VN và là mem trong 4r này (có thể là monitor nào đó cũng nên.). :(. Vừa post lên phát vào kiểm tra thấy acc bị delete luôn. Nản :(
nếu là việt nam thì đúng là Việt Nam! chỉ giỏi giết nhau

thằng admin là người VN
ae cẩn thận khi chơi nhé,
bác @khongsaurang chắc bị tụi nó ghét rồi,, bữa sau phải đổi thành có sâu răng.:D
mà bác tuyển ref cho site của nó, không dc bonus lại bị ban, chán nhỉ:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week