Event Atsurf.vn Khai trương tưng bừng event

Status
Not open for further replies.

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Facebook
Follow me on Facebook
GROUP QD

http://atsurf.vn
Xin chào toàn thể anh em mmo. Hiện mình cho ra thêm dịch vụ trao đổi lượng truy cập website rất mong được anh em ủng hộ để phát triển dịch vụ.
Tổng sơ qua về website:
+ Web site là hệ thống trao đổi lượng tranffic thật giữa các thành viên với nhau( Bạn xem cho tôi , tôi xem cho bạn ) . Lượng truy cập tốt sẽ thúc đẩy website của bạn trên google tốt nhất. Với cơ chế ẩn REFERER giúp bạn tăng rank mà ko bị sự nhòm ngó của ai
+ Rút gọn link tạo cơ hội cho các bạn chia se đến bạn bè tốt nhất trên face

Cơ cấu event:
- Event tồn tại 1 tuần thời gian trao giải vào thứ 7 tuần sau tức ngày 19/7/2014 . Kết quả trao giải dựa vào sổ số miền bắc 2 số cuối của giải đặc biệt, giải nhất và giải nhì
Cơ cấu giải thưởng
+ Giải đặc biệt : 200 k
+ Giải nhất : 100 k
+ Giải nhì : 50 k
Cách tham gia:

- Bạn đăng ký một acc ở web , rùi các bạn post lên đây email đăng ký , số tài khoản WMZ, PM, hoặc , vcb , hoặc vtb , hoặc bảo kim , đông á. Các bạn đoán 2 số cuối của các giải .
Mình sẽ trao giải cho các bạn đoán đúng và nhanh nhất. Ai ko ghi số tài khoản để nhận giải thì sẽ ko được nhận giải và số tiền sẽ được trao cho người đoán đúng và nhanh thứ 2 hoặc thứ 3....( Ai không đăng ký tài khoản cũng ko nhận được giải thưởng)

Trong tháng đầu chạy site ai pm mình sẽ được tặng 50 usd tiền trong site để sử dụng. Website đăng trong giai đoạn test ai phát hiện ra lỗi gì vui lòng pm mình . Thank all

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week