HYIP atwi80.com Up to 25% an hour for 5 hours

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Chuẩn bị report thớt thôi chứ sao, tôi vẫn chưa nhận được RCB đây.
Từ nay những site tôi post đừng theonữa nhé. có dep toi cũng ko trả RB đâu nhé. bạn hỏi các mem trên 4rum này tôi quyttj RCB ai chưa. sợ còn cho thêm ý. Site này tôi RB 100% cho mọi người, còn lỗ nữa mấy đồng lẻ của bạn tôi Scam làm gì. đúngaăn ở ko có hậu nhé. Các monitor 2 ngày cưa trả RB chưa gì. mới hôm qua đến giờ mà đã la làng rồi

Chuẩn bị report thớt thôi chứ sao, tôi vẫn chưa nhận được RCB đây.
Người ta cũng phải đi làm việc ngoài đời chứ ko rãnh cả ngày online như bạn đâu. mới về nhà mở máy thấy cái comment mà toi thực sự buồn cho bạn. tr khi nói điều gì nên suy nghĩ kĩ đi nhé

hoanglongsg92

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Chat with me via Skype
Người ta cũng phải đi làm việc ngoài đời chứ ko rãnh cả ngày online như bạn đâu. mới về nhà mở máy thấy cái comment mà toi thực sự buồn cho bạn. tr khi nói điều gì nên suy nghĩ kĩ đi nhé
E cũng nói vui thôi chứ bác làm gì la làng lên vậy vàu $ chả giàu lên được? Bác không trả thi thôi lần sau e ko theo nữa? tại do bác comment không trả RCB mà !

là sao má!...say rồi thì bảo sáng dậy tỉnh trả chứ nói k trả nữa là thế nào :eek::eek::eek:
Kể từ các site sau này mình post bạn có dep mình cũng ko trả RB nhé. Chưa gì mà đã làm rùm beng lên. Tôi nói không trả nữa là kể từ khi post # đó trở đi ai dpe ko trả nữa. hiểu ko bạn. còn bạn báo danh trc vẫn trả BT. Ref mình rất nhiều nhưng chưa thấy ai kì kèo từng xu như bạn.

Reactions
541
MR
0.414
Follow me on Facebook
Kể từ các site sau này mình post bạn có dep mình cũng ko trả RB nhé. Chưa gì mà đã làm rùm beng lên. Tôi nói không trả nữa là kể từ khi post # đó trở đi ai dpe ko trả nữa. hiểu ko bạn. còn bạn báo danh trc vẫn trả BT. Ref mình rất nhiều nhưng chưa thấy ai kì kèo từng xu như bạn.
thật vl @@...ai kì kèo từng xu với ông bao giờ nhỉ??...ông rcb 100% t có kêu ông làm vậy k? ông đã nói chuyện k rõ ràng nên t nói cho rõ chứ làm gì mà rùm với chả beng...nói lại thế là hiểu rồi!!!okay t cũng chả thèm theo chân ông làm gì :cool::cool::cool: hài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week