Au Tu Mê Ga Du Tu Bi Viu Đây ^^

đừng ruột bạn à! Mình là người build tool ko nóng thì thôi bạn cân chi phải lo lăng :))!
Biết dâu tối nay nó mở lại thì seo :))

hic không có cách nào tự Click chống Log-out ở site này ah , cứ 5 phút 1 lần thì chết

mà bạn nào cho hỏi là nếu chạy trên IE hay Google Chome có lên Credit ko nhỉ ? thấy trang chủ của nó bảo chỉ Fire fox mới chạy lên Credit ?

thật ra tùy từng máy hay sao đó bạn! Có bạn thì chạy trên IE thì ít bị lỗi Erro Session. có bạn lại FF hoặc chrome @@! Nói chung chẳng biết đường nào mà lần. Nếu bạn nào dùng trên IE thì mình sẽ build tool tự chống logout cho. nói trước chỉ dùng dc trên IE thội nha :(

thật ra tùy từng máy hay sao đó bạn! Có bạn thì chạy trên IE thì ít bị lỗi Erro Session. có bạn lại FF hoặc chrome @@! Nói chung chẳng biết đường nào mà lần. Nếu bạn nào dùng trên IE thì mình sẽ build tool tự chống logout cho. nói trước chỉ dùng dc trên IE thội nha :(

nếu mà 5 phút lại F5 hay là Click vào phần gì cho nó khỏi log-uot 1 lần thì dùng chính IE có phần mềm tự động refresh đặt thời gian khoảng mấy phút nó refresh thì sẽ ko phải F5 hay là 5 phút Click cho nó khỏi Log-uot ?

bạn hiểu ý mình chứ

Chủ yếu thằng này là refresh cũng bị logout bạn à :) Chỉ có cách click link tự động mới ko bị logout thôi!
Mình thì đang suy nghĩ làm sao cho tool có thể chạy trên cả 2 trình duyệt :( FF và IE còn Chrome thì ... Pó tay :((

chưa thử cái này ko biết thế nào. tình hình làm ăn có được ko??

Bác mod cứ từ từ! Tại hồi sáng em vừa được nó payout cho nên cái vụ này hơi khó nói là giải tán dám đông dc :(
Phải chờ ngày mai xem sao @@! Nếu mà ngày mai còn bị thì mod close topic này dc rồi :(

Hả, nó pay rồi à? Vậy phải làm tool thôi. Mấy hôm nay thấy nó tự động hết rồi rồi lại chết nữa nên không tin nó lắm. ;))

Hả, nó pay rồi à? Vậy phải làm tool thôi. Mấy hôm nay thấy nó tự động hết rồi rồi lại chết nữa nên không tin nó lắm. ;))

bác mmo84 làm tool thằng này đi mà chống đc làm sao cho nó khỏi log-out ko nó chạy đc mấy phát log-out thì ko lên Credit đâu ngồi canh mệt lắm

Cho hỏi ai đã có Proof site này rồi và Pay mất khoảng mấy ngày vậy.Có lâu lắm ko sợ Scam wa ak.Thank pro nào giúp đỡ
Và hướng dẫn cho những ai chơi site này cách rút tiền thanks nhìu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week