Analysis auto click PTC 3-5$/1h – tuyển ref newber

djtn888

Junior
Reactions
34
MR
0.000
auto click PTC 3-5$/1h – tuyển ref newber - RB 70%

multiclicker ko còn xa lạ với mọi người nữa, nên mình ko nói nhiều về vấn đề về thời gian phát triển của tool này. vấn đề quan trọng mình muốn giới thiệu cho newber một công cụ kiếm tiền đơn giản mà ko vất vả từ PTC, cũng như bổ sung cho những anh chị, bạn bè, nói chung là những người đang dùng và sẽ dùng Muticlicker một bộ plugin gần như là đầy đủ nhất. Tiện viết bài này để tuyển ref luôn :D đừng gạch đá nhé. Thôi ko chém nữa vào vấn đề luôn đây.
Lưu ý nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng để tránh nhầm lẫn.
1.Công cụ
– link download các bạn có thể click vào đây Multiclicker2 v.2.3.0
– bạn nên đăng ký 1 mail mới chuyên dùng cho PTC (khuyên dùng Gmail)
– kick vào ĐÂY để đăng ký lần lượt 50 site (ref của mình). 50 site này tương ứng với 50 plugin mình sẽ up cho các bạn test trong bài này (khuyên các bạn nên làm ref của mình để mình có thể hỗ trợ cũng như gửi cho các bạn những plusgin mới nhất được cập nhật liên tục).

những ai ref xong 50 site link này thì để lại comment ở đây và pm Y!h: djtn888 để mình kiểm tra và gửi nốt số plugin còn lại – các bạn có thể xem ảnh dưới) .
-Reg hơn 200 site quả là 1 cực hình phải ko
). các bạn đừng lo download Roboform về làm việc cho nhanh. sử dụng roboform có thể tham khảo tại ĐÂY. và bạn chỉ mất khoảng 10s cho 1 trang, reg hết 1 lượt rồi vào mail khích hoạt tài khoản như vậy sẽ nhanh hơn rất nhiều.

2. Auto
các bạn download plusgin đính kèm dưới cuối bài, copy vào folder site trong folder Multiclicker2 v.2.3.0.
download file captcha đính kèm dưới cuối bài giải nén đè lên folder captcha trong folder Multiclicker2 v.2.3.0.
còn lại xem clip hướng dẫn và làm theo
[video=youtube;n47WY7ufdS4]http://www.youtube.com/watch?v=n47WY7ufdS4[/video]
+ plugin error : thì các bạn start lại nhiều lần là nó chạy được
+ modified site script: thì các bạn del cookie hoặc dùng cclearn để xóa là ok
+ login bad data: thì bạn xem lại tên đăng nhập và pas nhé, có thể là site yêu cầu đăng nhập bằng mail đăng ký.

như vậy với 50 site thì một ngày bạn kiếm được khoảng ~2$, nếu full 200+ plugin thì sao nhỉ ?
chú ý: site nào đủ minpay thì pay luôn cho nó nóng.
những bạn ref cho mình, mình sẽ gửi cập nhật plugin mới qua yahoo, nên các bạn add Y!h của mình vào cho tiện nhé
download 50 plugin
download captcha cập nhật tháng 8/2012
nếu cần hỗ trợ các bạn có thể pm Y!h: djtn888
chúc mọi người nhanh giầu

RB cho anh chị em 70% nhé

ACE khó khăn trong việc reg nhiều site quá có thể pm Yh! cho mình, mình hướng dẫn cách reg nhanh, nhanh tay thì tầm 10s/1site thôi, đớ mất thời gian của mọi người

nguồn http://kiemtienvn.biz

Last edited by a moderator:
site nào đủ pay thì pay luôn, bạn chạy tool lên nhìn vào cột site, cuối tên site nó có chú thích min pay là bao nhiêu và thanh toán qua cổng nào đấy. nhìn qua 1 lượt là hiểu ngay

- - - Updated - - -

site nào đủ pay thì pay luôn, bạn chạy tool lên nhìn vào cột site, cuối tên site nó có chú thích min pay là bao nhiêu và thanh toán qua cổng nào đấy. nhìn qua 1 lượt là hiểu ngay

Tưởng cao nhân phương nào hóa ra đi lừa newbie =)) Cái plugin thì khối nơi sheach cần j phải làm ref rồi lấy 200plugin chết 1/2 ( bên mmo4you có ng cập nhật liên tục đấy ). Ghét bọn bốc phét thế 3-5$/h thế thì thành đại gia Việt Nam rồi. Non và tơ lắm =))

Tưởng cao nhân phương nào hóa ra đi lừa newbie =)) Cái plugin thì khối nơi sheach cần j phải làm ref rồi lấy 200plugin chết 1/2 ( bên mmo4you có ng cập nhật liên tục đấy ). Ghét bọn bốc phét thế 3-5$/h thế thì thành đại gia Việt Nam rồi. Non và tơ lắm =))
quan trọng là biết chọn site mà húc, site nào ngon thì up member mà chơi.
không tin tổng thu nhập là 3 đến 5$ thì xem clip, đấy là mới chạy 1/2 plugin.
"Ghét bọn bốc phét thế 3-5$/h thế thì thành đại gia Việt Nam rồi. Non và tơ lắm" bọn này mới là bọn ăn tục nói phét này, có càng hàng chục nghìn người dùng tool này, cái loại cập nhật thông tin như ông thì đi sau mà hít bịu thôi.
mà bên mmp4you nó cập nhật liên tục thì qua đấy mà xin nó 1 lúc 200 plugin xem nó có cho ko hay là down từng cái 1 về mà test.
ghét cái thể loại đáp gạch mà ko suy nghĩ

- - - Updated - - -

thấy ngon~~ Nhưng PTC mùa hè thì scam ngọt lắm

ko tránh được scam, hiện tại là plugin cập nhật tháng 8, nếu ko may có scam thì cũng ko mất công nhiều.
đứng ở vị trí khách quan mà nói, cứ cho là scam 50% đi nữa thì vẫn thu nhập được 1 nửa.
mà dùng M2DP nó loại thông báo site scam luôn, cái multiclicker này nó chơi theo hội rồi chứ chẳng phải mới được vài tháng hay 1 năm. trang nào scam cái được tool cập nhật luôn, nên cứ yên tâm mà dùng

"Ghét bọn bốc phét thế 3-5$/h thế thì thành đại gia Việt Nam rồi. Non và tơ lắm" bọn này mới là bọn ăn tục nói phét này, có càng hàng chục nghìn người dùng tool này, cái loại cập nhật thông tin như ông thì đi sau mà hít bịu thôi.
mà bên mmp4you nó cập nhật liên tục thì qua đấy mà xin nó 1 lúc 200 plugin xem nó có cho ko hay là down từng cái 1 về mà test.

- - - Updated - - -

ko tránh được scam, hiện tại là plugin cập nhật tháng 8, nếu ko may có scam thì cũng ko mất công nhiều.
đứng ở vị trí khách quan mà nói, cứ cho là scam 50% đi nữa thì vẫn thu nhập được 1 nửa.
mà dùng M2DP nó loại thông báo site scam luôn, cái multiclicker này nó chơi theo hội rồi chứ chẳng phải mới được vài tháng hay 1 năm. trang nào scam cái được tool cập nhật luôn, nên cứ yên tâm mà dùng
3$ ->5$ 1 ngày ai chả dc. Quan trọng là 1 tháng rút dc 150$ ko :binhsua76:. ko dc thì bỏ cái 5$ 1 ngày đi

3$ ->5$ 1 ngày ai chả dc. Quan trọng là 1 tháng rút dc 150$ ko :binhsua76:. ko dc thì bỏ cái 5$ 1 ngày đi

site nào đủ pay thì pay luôn, có nhiều site minpay = 0, cho nó chạy bot xong log vào pay luôn cho nó lành, cũng có site min pay 5$ thì fai đợi 1 vài buổi thôi.
nếu như các bạn chạy bot full plugin trong vòng 1 tháng, chắc chắn các bạn thừa 150$
nói tóm lại 1 câu tool này hàng nghìn người đang sử dụng, nó là 1 cộng đồng ptc, những site nổi tiếng như donkeymails, neobux, cashnhits, globalpaid-bux... và rất nhiều site nổi tiếng cấm ip của việt nam nữa cũng có plugin hết.
thật ra từ trước đến giờ mình ko chú ý đến ptc lắm, vô tình nói chuyện vs 1 thằng bạn người tukey, nó cho mình link down tool + full plusgin của nó đang làm.
nói thật mình cũng chưa tin lắm, nhưng khi nó cho mình xem 1 đồng proof của nó thì mới vỡ lẽ ra là kiếm tiền từ ptc thật là đơn giản.
còn nếu vẫn chưa tin tưởng vào tút này, thì tìm kiếm trên google để biết được Multiclicker2 kiếm tiên như thế nào.
vấn đề proof của mình, cho mình khất 3 đến 4 hôm nữa mình sẽ post 1 loạt luôn

- - - Updated - - -

Chạm vào lòng tự ái của ta à. Đáp gạch nhưng phải trúng mới dám đáp :binhsua146: 3-5$/h là tiền của các site đâu phải tiền rút về. Còn về cập nhật plugin chứ j seach luôn, vào http://mmo4you.net/showthread.php?10298-Tong-hop-Aurora-Tool-Pro-Chay-1-lan-den-khi-rut-tien tải luôn hơn 200plugin sẵn rồi nhé ko phải từng cái. Còn muốn thêm trang cập nhật plugin nữa thì vào 1 số forum,blog khác ( phải giữ 1 ít chứ :D ). Chủ thớt thấy thế nào, ta có bôc phét không :binhsua01:

3-5$/h wtf :eek: đã vậy còn auto đc .... thế thì ai chả theo ptc :d

tại ko biết nên không theo thôi, chứ số người kiếm được 100, 200$ từ PTC ở việt nam giờ nhiều lắm rồi

- - - Updated - - -

với cả nhìn ra thế giới 1 tý, lên google đọc là biết ngay

Đọc cái web của bác có vài cái tiêu đề giật gân nhỉ ví dụ như auto Jillconner PTC mà 5$ 1 ngày thì bất khả khi trừ khi có 100 ref thôi mà mỗi ref phải kiếm đc 0.5$ 1 ngày thì còn có thể, thấy mấy cái này chủ yếu câu ref là chính, tính ra upline thì lợi nhiều còn ref thì ... PTC chọn site chơi có khi đâu tháng thế này cuối tháng thì nó scam hết :binhsua75:

tại ko biết nên không theo thôi, chứ số người kiếm được 100, 200$ từ PTC ở việt nam giờ nhiều lắm rồi

- - - Updated - - -

Cái đó có mình chú em ko bik đó chứ ai ko bik =)). Khuyên newbie đừng có đâm đầu vô. newbiew thì nên học chơi capt, site nga hay offer đồ đi.

Thread cần bao nhiêu plugin , site nào cũng có . Cái vụ này củ rít từ năm 2011 rồi

p/s nếu muốn câu ref thì phải có chế độ bonus , chứ ref để lấy plugin thì hơi bóc lột đó cậu vì toàn newbie mà

- - - Updated - - -

chỉ có cái cm này là chuẩn nè

Đọc cái web của bác có vài cái tiêu đề giật gân nhỉ ví dụ như auto Jillconner PTC mà 5$ 1 ngày thì bất khả khi trừ khi có 100 ref thôi mà mỗi ref phải kiếm đc 0.5$ 1 ngày thì còn có thể, thấy mấy cái này chủ yếu câu ref là chính, tính ra upline thì lợi nhiều còn ref thì ... PTC chọn site chơi có khi đâu tháng thế này cuối tháng thì nó scam hết :binhsua75:

mmo thì site nào cũng có thể scam, đâm đầu vào mmo thì đã xác định điều đấy ngay từ dầu rồi, kiểu như cashfista, 100 người chơi thì 95 người bảo nó scam :)) thế mà có người vẫn nhận được tiền đều đều mỗi tháng...

- - - Updated - - -

Cái đó có mình chú em ko bik đó chứ ai ko bik =)). Khuyên newbie đừng có đâm đầu vô. newbiew thì nên học chơi capt, site nga hay offer đồ đi.

auto ko mất gì :)) lười thì đói thôi, xã hội từ trước đến giờ vẫn thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week