Analysis auto click PTC 3-5$/1h – tuyển ref newber

chủ thớt check kỹ đi,nhìn sơ cái list thôi là thấy cả đống site bắt mem VN phải upgrade mới pay với lại có vài site đã scam rồi,đừng thấy có plugin rồi reg bừa hết như thế

Thread cần bao nhiêu plugin , site nào cũng có . Cái vụ này củ rít từ năm 2011 rồi

p/s nếu muốn câu ref thì phải có chế độ bonus , chứ ref để lấy plugin thì hơi bóc lột đó cậu vì toàn newbie mà

chỉ có cái cm này là chuẩn nè

;)) tool này phát triển từ cuối năm 2009 chứ ko fai 2011, nó phát triển xong xong với PTC, bao giờ PTC ko có ai chơi nữa thì mới ko có người dùng và ngừng phát triển cái tool này, nó thành 1 cộng đồng rồi nên càng phát triển mạnh và càng nhiều người dùng nó.
cảm ơn young đã nhắc, mình sẽ RB 70% cho ref

Bạn nói đc thì cho xin cái proff đi, xin lỗi bạn nhé tớ đang chơi ptc đây, dùng auto key đàng hoàng k lo dis gì cả chạy đc thì hết 75% site scam ( tính luôn bắt invest nhé) bạn invest hay k thì k biết chứ newbie thì tầm 3 tuần là not found code, invest =, ... tốn tg

chủ thớt check kỹ đi,nhìn sơ cái list thôi là thấy cả đống site bắt mem VN phải upgrade mới pay với lại có vài site đã scam rồi,đừng thấy có plugin rồi reg bừa hết như thế

bộ plusgin này được 1 thằng bạn bên turkey nó send cho, nó nói cập nhất 26 tháng 8, mình mới chỉ check được 2/3 plugin, với cả kinh nghiệm về PTC thực sự là ko có, vì chưa bao giờ chú ý đên PTC cả :(.
với cả nó bảo M2PD nó bảo scam mới chuẩn @@ cái này chắc phải hỏi lại nó

bộ plusgin này được 1 thằng bạn bên turkey nó send cho, nó nói cập nhất 26 tháng 8, mình mới chỉ check được 2/3 plugin, với cả kinh nghiệm về PTC thực sự là ko có, vì chưa bao giờ chú ý đên PTC cả :(.

mình biết nó ra đời năm nào ( nhưng chỉ thịnh hành từ năm 2011 đến nay thôi , ví lúc trước rất it plugin mà còn hay plugin error) , mình biết cà nguồn lấy plugin . Nếu có thể mình edit lun cái plugin cũng được . Vấn đề là đã tuyễn ref thì phải rb ,đó là quy luật ngàn đời mà ;))

Last edited by a moderator:
các bác sao cứ hùa nhau ném gạch thớt thế này, ai thấy ổn thì chơi, ko ổn thì đi ra chứ có gì đâu, nội dung và tiêu đề tuyển ref của chủ thớt là 1 nghệ thuật marketing đó, up hộ thớt, mình ko chơi vì nhát reg :D

mình biết nó ra đời năm nào ( nhưng chỉ thịnh hành từ năm 2011 đến nay thôi , ví lúc trước rất it plugin mà còn hay plugin error) , mình biết cà nguồn lấy plugin . Nếu có thể mình edit lun cái plugin cũng được . Vấn đề là đã tuyễn ref thì phải rb ,đó là quy luật ngàn đời mà ;))
mình RB 70% cho ACE mà, để sửa bài trên top đã

- - - Updated - - -

3-5$/h thế 1 ngày dc bao nhiêu $ hả chủ thớt:m190:

test thửi thôi ;)) down về chiến thử 50 plugin đính kèm trên toppic là biết liền mà

các bác sao cứ hùa nhau ném gạch thớt thế này, ai thấy ổn thì chơi, ko ổn thì đi ra chứ có gì đâu, nội dung và tiêu đề tuyển ref của chủ thớt là 1 nghệ thuật marketing đó, up hộ thớt, mình ko chơi vì nhát reg :D

kiếm tiền lương thiện khổ thế đấy :))

- - - Updated - - -

vào hóng và up cho chủ thớt lun nè
viết rất là hấp dẫn men. để thử xem sao chơi plugin 200 trang/tuan xem sao. mai sẽ pm cho Pro

quất thôi, nhanh ko nó nguội ;))

muốn thử phát xem thế nào ! zeek chết đi mất nhiều ước mơ..
chủ theath xin cái YH nói chuyện cho rễ ...
làm ref cho bạn phát ...

Cho mình xin 1 xuất nha.. Tầm tháng sau mình ổn định rồi mình reg bạn lúc đó còn slot không nhỉ :m048:

Những người theo con đường PTC thời gian đầu thường nghĩ với 1 trang trung bình 1 ngày được 0.05, chơi 200 site thì ngót nghét $10 và tính xác suất scam là 50% thậm chí 90% thì vẫn còn được $1-$5 mỗi ngày. Nhưng sự thật thì chẳng đẹp nhưng những con số trên giấy kia :m020:

Những người theo con đường PTC thời gian đầu thường nghĩ với 1 trang trung bình 1 ngày được 0.05, chơi 200 site thì ngót nghét $10 và tính xác suất scam là 50% thậm chí 90% thì vẫn còn được $1-$5 mỗi ngày. Nhưng sự thật thì chẳng đẹp nhưng những con số trên giấy kia :m020:

ko fai là 90% mà xác định là 100% số site có plugin là scam rồi, nhưng vẫn chơi, vì chẳng mất j ngoài việc click nít start xong đóng xuống chạy ở khay hệ đồng hồ. nó thích chạy thế nào thì chạy, rảnh việc ghé quá xem cái site nào đủ tiền thì pay, ko thì thôi :)
mà namit cho xin cái code trang chủ namit.info được ko :D

Ông chủ thớt chém cũng vừa vừa thôi :binhsua72:
Ông auto 200 site 1 lúc nó tính tổng số tiền làm được luôn lo nhìn chả thích.Thấy tổng tiền 3-5$ sướng quá hả :m131:
Nhưng nhìn kỹ lại mỗi site mới chạy đc có 0,0 mấy :m131:
lại còn site Minpay 5$ nữa chứ.Đầy site 1$ đến lúc thanh toán thì :binhsua75:
-Yêu cầu thanh toán bị từ chối ngày hum nay
-Có site thì bắt Def tiền vào mới đc rút
Ko thì chạy gần đủ Min phát : not found code :m131:

ko fai là 90% mà xác định là 100% số site có plugin là scam rồi, nhưng vẫn chơi, vì chẳng mất j ngoài việc click nít start xong đóng xuống chạy ở khay hệ đồng hồ. nó thích chạy thế nào thì chạy, rảnh việc ghé quá xem cái site nào đủ tiền thì pay, ko thì thôi :)
mà namit cho xin cái code trang chủ namit.info được ko :D

Mình chỉ muốn nói đừng giật cái tít gây choáng cho người mới thôi
Index của bạn đây: http://namit.info/home.rar

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week