Analysis auto click PTC 3-5$/1h – tuyển ref newber

multiclicker ko còn xa lạ với mọi người nữa, nên mình ko nói nhiều về vấn đề về thời gian phát triển của tool này. vấn đề quan trọng mình muốn giới thiệu cho newber một công cụ kiếm tiền đơn giản mà ko vất vả từ PTC, cũng như bổ sung cho những anh chị, bạn bè, nói chung là những người đang dùng và sẽ dùng Muticlicker một bộ plugin gần như là đầy đủ nhất. Tiện viết bài này để tuyển ref luôn :D đừng gạch đá nhé. Thôi ko chém nữa vào vấn đề luôn đây.
Lưu ý nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng để tránh nhầm lẫn.
1.Công cụ
– link download các bạn có thể click vào đây Multiclicker2 v.2.3.0
– bạn nên đăng ký 1 mail mới chuyên dùng cho PTC (khuyên dùng Gmail)
– kick vào ĐÂY để đăng ký lần lượt 50 site (ref của mình). 50 site này tương ứng với 50 plugin mình sẽ up cho các bạn test trong bài này (khuyên các bạn nên làm ref của mình để mình có thể hỗ trợ cũng như gửi cho các bạn những plusgin mới nhất được cập nhật liên tục).

những ai ref xong 50 site link này thì để lại comment ở đây và pm Y!h: djtn888 để mình kiểm tra và gửi nốt số plugin còn lại – các bạn có thể xem ảnh dưới) .
-Reg hơn 200 site quả là 1 cực hình phải ko
). các bạn đừng lo download Roboform về làm việc cho nhanh. sử dụng roboform có thể tham khảo tại ĐÂY. và bạn chỉ mất khoảng 10s cho 1 trang, reg hết 1 lượt rồi vào mail khích hoạt tài khoản như vậy sẽ nhanh hơn rất nhiều.

2. Auto
các bạn download plusgin đính kèm dưới cuối bài, copy vào folder site trong folder Multiclicker2 v.2.3.0.
download file captcha đính kèm dưới cuối bài giải nén đè lên folder captcha trong folder Multiclicker2 v.2.3.0.
còn lại xem clip hướng dẫn và làm theo
[video=youtube;n47WY7ufdS4]http://www.youtube.com/watch?v=n47WY7ufdS4[/video]
+ plugin error : thì các bạn start lại nhiều lần là nó chạy được
+ modified site script: thì các bạn del cookie hoặc dùng cclearn để xóa là ok
+ login bad data: thì bạn xem lại tên đăng nhập và pas nhé, có thể là site yêu cầu đăng nhập bằng mail đăng ký.

như vậy với 50 site thì một ngày bạn kiếm được khoảng ~2$, nếu full 200+ plugin thì sao nhỉ ?
chú ý: site nào đủ minpay thì pay luôn cho nó nóng.
những bạn ref cho mình, mình sẽ gửi cập nhật plugin mới qua yahoo, nên các bạn add Y!h của mình vào cho tiện nhé
download 50 plugin
download captcha cập nhật tháng 8/2012
nếu cần hỗ trợ các bạn có thể pm Y!h: djtn888
chúc mọi người nhanh giầu

RB cho anh chị em 70% nhé

ACE khó khăn trong việc reg nhiều site quá có thể pm Yh! cho mình, mình hướng dẫn cách reg nhanh, nhanh tay thì tầm 10s/1site thôi, đớ mất thời gian của mọi người

nguồn http://kiemtienvn.biz
ko muốn gạch xây nhà thì sửa tile đi nhé, định scam hay sao hả cu con,proof đâu?

Mấy cái plugin kia. toàn cái cũ rích. Giờ muốn học để tạo mà vẫn không dc.

Ai biết tạo plugin thì thảo luận nhé. Mình biết tạo đc 50% rồi, còn lại thì đang cố nghiên cứu thêm.
Ai có hứng thú thì lập 1 nhóm để nghiên cứu nhé.
Nicks yahoo cảu mình alf: mr_whatlove

pháo đã có đạn rồi nhé, anh em chỉ việc bắn thôi :))
ACE nào reg xong rồi thì pm yahoo để lấy nốt plugin, nhanh cho nó nóng :))

Last edited by a moderator:
Fast-ptc upgrage mới rút đc thì phải !

Xài tool có phí easy pro support liên tục mà site lỗi 1 đống, lâu lâu dính suppend
MC thì ... :))

Chưa kể thằng này nổi đình đám trên mạng, nếu là chủ 1 site, nó dại gì ko gõ google "plugin + tên site", thêm cái cheat code, thêm cap vào thì có mà auto bằng niềm tin

--> Host site nó ngu tới mức ko biết chăng :-?. Chả phải, nó để cho click đến lúc min pay rồi thì SUPPEND =)))
Toàn đi chém gió lừa newbie, ai muốn chơi PTC, bỏ 1$ - 20k, dc cái tool xài chả sợ suppend

Chưa kể tốc độ Scam PTC chóng mặt, tool nó hiện 3-5$ nhưng LR + Paypal chưa chắc dc 3-5$/ tháng :))

...
Toàn đi chém gió lừa newbie, ai muốn chơi PTC, bỏ 1$ - 20k, dc cái tool xài chả sợ suppend

Chưa kể tốc độ Scam PTC chóng mặt, tool nó hiện 3-5$ nhưng LR + Paypal chưa chắc dc 3-5$/ tháng :))
ai bảo ko ai chịu đọc kỹ comment thứ #37 của thằng chủ thớt chi
djtn888 said:
...
ko fai là 90% mà xác định là 100% số site có plugin là scam rồi, nhưng vẫn chơi, vì chẳng mất j ngoài việc click nít start xong đóng xuống chạy ở khay hệ đồng hồ. nó thích chạy thế nào thì chạy, rảnh việc ghé quá xem cái site nào đủ tiền thì pay, ko thì thôi

Thế có auto bằng auto này không.
Hỗ trợ mọi script custom. (
Surt.
PTC.
Buxhost
Nten
Gen4.
IncentiveScript
Evolution.
PTCBOX
Auroral.
Zeus
Adf.ly
Linkbucks
...

Bypass bypass Captcha

Còn đây là screen của nó :d

Last edited by a moderator:
Năm ngoái mình có share rồi. có mấy người nói nọ nói kia thế là mình ức chế vậy alf del bài luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week