Auto Creat EMAIL [ACE] sức mạnh của công nghệ AutoIT

sao lúc mình chọn mail, nó lên
This program cannot display the webpage

Most likely causes:
You are not connected to the Internet.
The website is encountering problems.
There might be a typing error in the address.

What you can try:
Check your Internet connection. Try visiting another website to make sure you are connected.

Retype the address.

Go back to the previous page.

More information More information

This problem can be caused by a variety of issues, including:

Internet connectivity has been lost.
The website is temporarily unavailable.
The Domain Name Server (DNS) is not reachable.
The Domain Name Server (DNS) does not have a listing for the website's domain.
là k có mạng :binhsua43:

à há được rồi , mới thử Gmail , thớt thêm 1 số mail khác như aol được ko ?

thớt cho hỏi. có sẵn profile random soft tự get rùi sau đó đến submit gmail thì nó đâu có auto tạo luôn nhỉ. nó chỉ điền lại thông tin thôi. Mà profile chỉ có mỗi Uk vào reg gmail nó cứ báo lỗi số phone. làm như vậy có đúng ko thớt nhỉ. đâu có auto từ a đến z pải hem

được bạn, mình sẽ add ở phiên bản sau.
MOD nào cho hỏi sau gần 40 bài chưa post được ảnh với link thế
hình như 3 ngày sau mới dc :D

thớt cho hỏi. có sẵn profile random soft tự get rùi sau đó đến submit gmail thì nó đâu có auto tạo luôn nhỉ. nó chỉ điền lại thông tin thôi. Mà profile chỉ có mỗi Uk vào reg gmail nó cứ báo lỗi số phone. làm như vậy có đúng ko thớt nhỉ. đâu có auto từ a đến z pải hem
chịu bạn luôn, nó điền cho bạn chỉ việc bấm creat mà còn muốn nó ấn cho nữa thì chịu.
info có sẵn chỉ là info mình add để các bạn làm test tool, nếu bạn thích thì add cái khác vào là quyền bạn mà

tks thớt đã có tinh thần share a e hihi. Mình có từng làm cho quangptu thấy tools như thế này nói góp ý cho cậu nhang. info của tools có trong file xài ko bao giờ hết tại nó tools nó chỉ dùng tên+số mà số thì tools tự random số. rùi dk face thì nó tự chuyển sang mobile để đăng kí để có thể đk mà active mail.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week