Auto Increase Ranking Mini Version 2 , hỗ trợ hiệu quả cho tăng rank website và blog

phoenixchilds

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Mình vừa tìm thấy bản mini auto increase version 2, có vẻ như nó là bản cập nhật mới cho tool này
tool có thêm chức năng time va turn round cho phép người dùng tự quyết định time page view và số lần lặp lại của 1 con sock.
mình thấy chức năng và hiệu quả vẫn như phiên bản 1,được cái là hits cao mà bandwidth nhẹ hơn rất nhiều so với chơi autosurf :binhsua17:
chức năng auto shutdown cũng dùng được chứ ko tậm tịt như phiên bản đầu tiên:binhsua72:
mọi người down về dùng thử nhéhttp://www.mediafire.com/?ndc73377zgmnred

đã check từ avast online
avast! Online scanner
Tested file is clear
Scanner details

VPS version VPS 110921-1 21.09.2011
Scanner version 3.2.1
Scanned files 44
Scanned directories 0
Archives count 3
Infected files 0
Errors 0
File size 28.0 MB
Scan time 1s 30ms
Scanned speed 27.1 MB
thanks

Có ai chạy dc chưa, mình down về setup mà chạy nó ko lên

Mình có blog, muốn kiếm views nên toàn phải cho hiện popups từ blog khác. Thử cái này của bạn xem sao.

Mình dùng bản kia bật lên là chạy dc, còn cài bản này xong bật lên không thấy hiện gì hết
@ Bạn nào dùng google chorme cho mình hỏi có cách nào cho nó không tự sử dụng mạng LAN không?? Cứ lướt web dùng chương trình sau 40s là nó nhảy sang IP của sock à

Mình dùng bản kia bật lên là chạy dc, còn cài bản này xong bật lên không thấy hiện gì hết
@ Bạn nào dùng google chorme cho mình hỏi có cách nào cho nó không tự sử dụng mạng LAN không?? Cứ lướt web dùng chương trình sau 40s là nó nhảy sang IP của sock à
Em nghĩ là không có cách nào vì chrome không có chức năng kết nối no proxy như firefox

Tùy chọn/ Nâng cao/ Mạng/ Thiết lập Proxy

---------- Post added at 12:55 AM ---------- Previous post was at 12:49 AM ----------

ko có chữ thanks :(, thanks pro đã post nha ;). Mình test ok rùi :D

Last edited by a moderator:
ko biết kết quả thế nào, nhưng thanks bác cái :binhsua31:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week