Auto pro site nga

Auto này có ra thì cũng làm nát site Nga trừ khi bác làm auto đáp ứng được những cái này:
1. Chỉ chạy 1 acc trên /máy, không thể nhiều acc cùng lúc như bác đang làm - cheat tơi bời ;
+ Về lâu dài thì nát site ( phạm quy định về TOS của GA = chủ job mất ăn = hỏng site vì ae chủ yếu làm nv click )
+ Hậu quả thấy ngay được là phạm rule của site Nga = ban acc.

2. Không lập trình sẵn các link và cho load link auto, nếu auto của bác lập trình để tìm được tọa độ link click cho từng site/ từng nv thì quả thật pro.

Cái khó là:

Chỉ được chơi 1 acc ( ai liều cheat bất chấp bị ban khoan bàn tới ), nên auto phải chạy được cho rất rất nhiều nhiệm vụ. Và càng ngày các chủ job yêu cầu nhiệm vụ càng khó khăn ở chỗ khoảng cách thời gian giữa các click phải đáp ứng khoảng 20-50 s, nhất là thời gian giữa click link site và click qc GA, sau đó còn phải treo các link vài phút. Chưa kể các yêu cầu oái oăm lặt vặt khác.
Nghĩ ra không đơn giản là lập nhiều acc và đổi IP cho chạy auto, nên auto có đáp ứng được các tiêu chí trên thì cũng không có chuyện lợi nhuận hàng trăm hàng nghìn $ đâu.
Dù sao vẫn mong có 1 cái auto cho ae bớt cực :binhsua23:

Không bao giờ có thể hoàn hảo được . cứ phải làm rồi gỡ dần, web-ip không phải chỉ là 1 site đâu, bọn Nga nó có cả hệ thống các site như thế .

Vâng, biết thế nhưng góp ý để bác có định hướng đúng thui, nên bác có cho test thì cũng cho test ít là phải, test diện rộng rồi sợ hậu quả ko khắc phục nổi :binhsua37:
Site Nga thì nhiều nhưng WEB-IP là dễ dãi nhất trong mớ này rùi bác ah. Em chỉ mong bác làm được cái auto để kiếm được 1-2$/h như mọi khi em vẫn làm mà em ko phải mất công sức là được rùi. Ko cần nhiều đâu bác :binhsua37:

Mà em góp ý thiện chí chứ ko nhằm làm nản lòng chiến sỹ đâu bác đừng giận nhá :m003:
Bác cứ từ từ nghiên cứu thêm đi còn nếu cần mấy vụ tạo thông tin dữ liệu cho job thì em xin góp sức :m003:

Vừa làm bên wmmail mỗi lần bắt đầu nhiệm vụ là phải gõ capt, web-ip sau này cũng vậy thì còn đâu là tốc độ làm job=.=

Mà auto làm được nhiệm vụ thì khỏe quá , nhưng đừng cheat kẻo mất miếng cơm manh áo của nhiều bạn nhé .nhiều người bị ban acc vì chơi nhiều acc/máy rùi . Mong bác coi lại auto ra sao :S

Last edited by a moderator:
góp ý cho chủ thớt nè: bán tool chỉ trên / account duy nhất cho mỗi người. Tức là muốn vào tool phải là 1 account đã được chủ thớt very sẵn trong tool. Vậy sẽ hạn chế được cheat. Chỉ cần 1 ngày 2-3$ thôi là ngon rồi ko cần nhiều đâu. Cái ăn dài ngon hơn mà phải ko mấy lị ;))

Mà em góp ý thiện chí chứ ko nhằm làm nản lòng chiến sỹ đâu bác đừng giận nhá :m003:
Bác cứ từ từ nghiên cứu thêm đi còn nếu cần mấy vụ tạo thông tin dữ liệu cho job thì em xin góp sức :m003:

Bạn wa yahoo tý nhé
tớ gửi cho 2 video demo. Mai sẽ có tool trial

mới đây mà 21 trang rồi
không biết có khả thi ko đây :binhsua28:

Bạn wa yahoo tý nhé
tớ gửi cho 2 video demo. Mai sẽ có tool trial

Nhận được rùi nhưng chưa xem, chắc tí nữa em mới xem được :D
Bác này già rùi còn mò mẫm auto ko sợ vợ con rầy rà huh bác:binhsua26:

Nhận được rùi nhưng chưa xem, chắc tí nữa em mới xem được :D
Bác này già rùi còn mò mẫm auto ko sợ vợ con rầy rà huh bác:binhsua26:

Tool này có từ lâu lắm rồi, nhưng làm một mình hơi mệt, bỏ đc 2 tháng nay,
Đợt này bọn PP nó làm gắt quá nên đói, phải khôi phục lại hệ thống này.

đặt gạch hóng từ hôm mới mở topic mai là có bản trail mong mình có 1 vé xem auto có vãi như trên video ko he he

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom