Auto Seosprint Vip 100% LightingJob Trial version

Bác poker đây rồi, active dùm 2 cái acc với nào :binhsua10:

Cậu đợi chút đi. Tớ thay đổi cấu trúc auto nên phần active có hơi khác :D. 1,2 hôm nữa thôi chịu khó chút xíu để xài tool ngon. Thôi chỗ làm ăn của người ta không nên bàn tool của mình :D

Cậu đợi chút đi. Tớ thay đổi cấu trúc auto nên phần active có hơi khác :D. 1,2 hôm nữa thôi chịu khó chút xíu để xài tool ngon. Thôi chỗ làm ăn của người ta không nên bàn tool của mình :D

À À.... Ừm ừm .... :))

Hey cậu làm gì thì làm nhưng mà bảo mật code tí đi, để thế này 5 phút là người ta bê hết code về. Bảo mật tí anh em còn làm ăn :D . Về cấu trúc thì giống code của tớ, lại còn bê nguyên phần change user agent của mình về chứ :))

Trước giờ tớ chỉ code tool tự xài nên không biết bảo mật thế nào cả. Nói chung là ai thích thì cứ lấy code thôi :)). Còn về phần change user agent. Cái này mình làm từ thời firefox 3 rồi cậu à.

Trước giờ tớ chỉ code tool tự xài nên không biết bảo mật thế nào cả. Nói chung là ai thích thì cứ lấy code thôi :)). Còn về phần change user agent. Cái này mình làm từ thời firefox 3 rồi cậu à.

Dù sao thương mại thì cũng nên bảo mật bác ạ, pm mình nhé.
fithou_lovepc
kết bạn luôn thể

Cơ mà trùng hợp thế cái file ua.txt có bộ useragent y hệt bộ của tớ :p mặc dù tớ cop nhặt random mỗi chỗ một ít về. Mà thôi cái đấy nhỏ thôi nhưng cậu bảo mật chút đi, làm ăn mà. Bản này vẫn còn beta thì ko sao nhưng khi nào hoàn chỉnh thì bảo mật chút

Tải về thì chỉ mường tượng ra sơ sơ chứ cũng chưa biết chính xác cách nó hoạt động thế nào, chờ bản hướng dẫn, ủa mà cái trang mình nhập ID trial là ID SEO hay VIP???? sao nhập cái ID VIP vô nó ra cái chữ Campuchia gì đó nhìn không hiểu

Nghe theo chỉ dẫn của các đồng nghiệp nên update lại link download :D.
@porker: ua mình lấy trên trang www.useragentstring.com giống nhau thì cũng là bình thường thôi.
Mà tiện thể nói về agentstring. Bạn nào dùng thì nên lưu mỗi file 1 agent, acc nào dùng cái agent nào thì cố định cái đấy. 1 acc mà thay đổi agent liên tục có khi cũng bị nghi ngờ ấy chứ :D

Đang upload video hướng dẫn sơ qua :D
add job bạn tạo list theo mẫu. rồi copy add 1 phát là xong. Nhanh hơn nhập trên form nhiều.

- - - Updated - - -

Update video # 1. Mới up được 50% thôi :D

nó đòi nhập mã bảo mật gì vậy cậu?

Lúc cậu save thì nhập mã bảo vệ. Lúc load thì cậu nhập mã đó vào thì load được.
Cái này mình làm để tránh nếu có lỡ bị chôm cái file data user hoặc listjob ko muốn share thì cũng không mở được :D

Đặt gạck hóng...........

Acc ip us đăng nhập vào liệu có nhiều trang để surf không nhỉ?
Chứ mỗi lần có vài cái surf thế này chả bõ viết auto :(

hình như bị thiếu file gì mà clear cookies mãi mà không được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week