Tutorial AUTO ShortURL 2$/ngày không làm gì

Status
Not open for further replies.

consoled

Junior
Reactions
27
MR
0.000
xem tôi kiếm từ 3h chìu đến 8 h tối thì sẽ hơn 1 $ nè:

up đợt 1 (hiện tại bên mình là 3h chìu thì bên đó là 1 giờ)

up đợt 2 đã đc 0,5$, khi nào 1$ up tiếp

Last edited:

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
tôi đã từng thử rồi, thực sự thì từ ba trang trên, mà bạn chỉ treo nó suốt ngày thì cũng chưa kiếm đc 1$, chủ topic cũng đang RP thôi, chứ thực sự họ đều có tuyệt chiêu hết
Jingling :D

@consoled nếu bạn làm không được không có nghĩa là người khác không làm được bạn ah, bạn chiến không được thì để người khác chiến. Còn nếu bạn thích chiến thì mình sẽ hướng dẫn cho cách chiến, cần gì phải nói này nọ nhỉ ?Và theo cách nói "có chiến thuật ai đời chỉ bạn" thì chỉ là những kẻ hẹp hòi nhỏ nhen như bạn mới nghỉ ra mà thôi. nếu bạn nghi ngờ proof thì mình không việc gì phải bàn. Bạn chỉ ra chỗ nào fake thì mình xin hậu tạ.

@loanpham Bạn liên lạc với mình qua skype hpkid2002. Lâu rồi mình không xài YM
@gameplayer @findm2206 Đúng là jingling thì còn nhiều cách và kỹ thuật lắm, cám ơn các bạn đã nói cho ngoại đạo hiểu :)

P/S: đây là proof mình không kiếm đồng nào từ ref cả, payment tháng 1 - tháng 2 toàn tự mình chiến cả thôi

@consoled nếu bạn làm không được không có nghĩa là người khác không làm được bạn ah, bạn chiến không được thì để người khác chiến. Còn nếu bạn thích chiến thì mình sẽ hướng dẫn cho cách chiến, cần gì phải nói này nọ nhỉ ?Và theo cách nói "có chiến thuật ai đời chỉ bạn" thì chỉ là những kẻ hẹp hòi nhỏ nhen như bạn mới nghỉ ra mà thôi. nếu bạn nghi ngờ proof thì mình không việc gì phải bàn. Bạn chỉ ra chỗ nào fake thì mình xin hậu tạ.

@loanpham Bạn liên lạc với mình qua skype hpkid2002. Lâu rồi mình không xài YM
@gameplayer @findm2206 Đúng là jingling thì còn nhiều cách và kỹ thuật lắm, cám ơn các bạn đã nói cho ngoại đạo hiểu :)

P/S: đây là proof mình không kiếm đồng nào từ ref cả, payment tháng 1 - tháng 2 toàn tự mình chiến cả thôi
ôi mình không dùng skype

treo hitleap được à?
treo hitleap dễ mà, down cái tool browser của trang hitleap về sau đó start traffic, ngồi đó mà chơi thôi, nhưng mà quan trong là treo hitleap thì thằng hitleap nó vẫn view đều 1 ngày thì có thể 1600 lượt view từ hitleap, nhưng mà trang mmo thì chỉ có ăn đc 1/10 từ đống view đó, có nghĩa là bạn chỉ ăn đc 160 lượt view, nói chung là các trang rút gọn link vẫn hạn chế lượt view của hitleap, dù lượng view của hitleap là thật

@kia2 treo hitleap được bạn ah. bạn để 10s/link (thấp nhất) cho khỏi tốn phút hitleap. trang này tính tất cả lượt view nên max 1 ngày bạn có thể treo với 1 hitleap/account là 8640 hit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week