Tutorial AUTO ShortURL 2$/ngày không làm gì

Status
Not open for further replies.

sangthai

Junior
Reactions
171
MR
0.327
Đầu page ref của tvlnk.com, cuối page lòi ra static linkbuck...
Dùng jingling + autosurf ăn đc linkbuck ? Xin lỗi, bạn quá ảo tưởng sức mạnh bản thân :D

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
đã tăng lên 0,2 nhanh chóng, từ 0,1 lên 0,2 chỉ có mất 15 phút.

mới 0.1 lên 0.2 đã mừng rồi à b, lúc lên 10$ request payment nó paid hay banned mới quan trọng :D

min pay của linkbucks là nhiu vậy các bác?
tính như thế này vì tôi cũng ko phải kiếm đều đặn, thik thì kiếm mà ko rãnh thì thôi, cứ cho mỗi ngày là đc 1,5$ đi là đc 45$ 1/tháng, nhưng đó là vì máy tôi chỉ có ram2gb, nếu mà ram 4gb thì tôi sẽ kiếm đc 3$ 1 ngày đó bạn vì có xài công cụ và tiệt chiu nên nó ăn ram dữ

ăn 0,5 sau hơn 1h30'

Last edited:

hpkid2002

Senior
Verified
Solutions
3
Reactions
541
MR
9.184
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
sao dạo này có lắm chó thế nhỉ ? tạo cả nick ảo vào để spam topic người khác lol

Mọi người xem rõ, mình chỉ có hỗ trợ nick ở Skype hpkid2002 và trong forum mmo4me nick hpkid2002 nhé.

Đừng để bọn chó nó lợi dụng để trục lợi ;)

sao dạo này có lắm chó thế nhỉ ? tạo cả nick ảo vào để spam topic người khác lol

Mọi người xem rõ, mình chỉ có hỗ trợ nick ở Skype hpkid2002 và trong forum mmo4me nick hpkid2002 nhé.

Đừng để bọn chó nó lợi dụng để trục lợi ;)

Cho mình hỏi minpay trang tvlnk là nhiu vậy thớt? Treo máy khoảng bao nhiêu ngày thì đạt được minpay và treo cùng lúc 3 trang autosurf có được ko?

findm2206

Junior
Reactions
28
MR
0.000
cái trang Tvlnk.com của thớt khuyến khích dùng jingling mà
  • Do not place Tvlnk.com links anywhere that may contain adult material.
  • Do not shrink any website URLs other than sportve.net.
  • Do not create 'redirect loops' with similar services to generate revenue.
  • Do not create spam with Tvlnk.com links anywhere, including forums / chat / comments / blogs.
  • Do not open Tvlnk.com links automatically in any way, including popups / popunders / redirects.
  • Do not Iframe or embed Tvlnk.com links in any blogs or sites we can easily find it and ban your account.
  • Jingling and traffic exchange sites are allowed refer to our guide for jingling settings Here
  • Do not re-shorten Tvlnk.com links in any other link shortner services e.g bit.ly, goo.gl, etc.
  • The only accepted way is to add your links directly to jingling or traffic exchange
cơ mà mãi không nhận được mail xác nhận o_O
adf thì jingling ăn cũng ngon. còn linkbuck tớ chưa thử bao giờ

@mrkeralone @wenger09 : tvlnk không có cần confirm email bạn ah, cứ việc login vào và short link để tạo thôi
@LightningPrince Mình chỉ sử dụng skype hpkid2002 thôi bạn ah. lâu rồi không có xài ym nữa. Mình không xài ym, cẩn thận kẻo bị lừa nhé bạn :)
@sangthai mình không auto linkbuck bạn ạ, chỉ sử dụng tvlnk.com thôi nhé, chỉ có bọn giả mạo lôi kéo thôi, bạn cẩn thận kẻo bị lừa nhé :)
@traimo91 nó trụ được mấy tháng cũng được, chủ yếu là mình có tiền làm cái khác thôi và quan trọng là nó pay cho mình :p

@mrkeralone @wenger09 : tvlnk không có cần confirm email bạn ah, cứ việc login vào và short link để tạo thôi
@LightningPrince Mình chỉ sử dụng skype hpkid2002 thôi bạn ah. lâu rồi không có xài ym nữa. Mình không xài ym, cẩn thận kẻo bị lừa nhé bạn :)
@sangthai mình không auto linkbuck bạn ạ, chỉ sử dụng tvlnk.com thôi nhé, chỉ có bọn giả mạo lôi kéo thôi, bạn cẩn thận kẻo bị lừa nhé :)
@traimo91 nó trụ được mấy tháng cũng được, chủ yếu là mình có tiền làm cái khác thôi và quan trọng là nó pay cho mình :p
Mình Trả lời bạn 1 phát ~.~ nói hoài mà không để ý gì
Bạn đúng là một người chẳng phân biệt phải trái gì ký kiên riêng thui
tự nhiên chó chó gì
+ thêm mình đã hỏi 2 3 lần rồi không thèm trả lời được 1 câu
không có account Yahoo bạn có thể nói trước trên toppic #1
Thấy trên #1 nói sup tốt mình hỏi thử 2 3 phát ~.~ éo thấy trả lời mình hơi khinh

@MrGame mình không rõ bạn có ý gì, chỉ là mình không cover được hết message nên sót thôi. xin lỗi bạn nhé. Mình không có ym do lâu rồi không xài, giờ chả còn nhu cầu sử dụng nữa. bạn có thể liên lạc mình qua skype hpkid2002 hoặc inbox mình sẽ trả lời mà bạn

@MrGame mình không rõ bạn có ý gì, chỉ là mình không cover được hết message nên sót thôi. xin lỗi bạn nhé. Mình không có ym do lâu rồi không xài, giờ chả còn nhu cầu sử dụng nữa. bạn có thể liên lạc mình qua skype hpkid2002 hoặc inbox mình sẽ trả lời mà bạn
:confused: 3 page thui mờ ko reply hết
:oops: qua sky thì mình lại không có còn inbox hơi phê
đại khái là mình cũng đã ref cậu rồi chờ inbox tut là song :oops:
mà login zo có bắt verify ko biết đánh gì trong đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399