Auto View BOT [AVB] Ngồi ngó nó view thôi :)

lỗi giống cậu nè chạy sao ta
mình chạy được rồi , cài dotnet fx 3.5 lên là chạy được , cái này mà có " skip ad" thì ra tiền đấy nhỉ ;)) thử mấy site CC với linkbucks ko ăn rồi .

- - - Updated - - -

Ax sao search tool này lại có trên cnet thế nhỉ
http://download.cnet.com/Visitor-Maker/3000-18485_4-75899023.html
tool này ko phải của thớt , thớt chỉ giới thiệu thôi , full tool giá 39.99$ nhưng trắc là có xxx thôi .

View hoàn chỉnh với các site dạng view link kiếm tiền : linkbuck, adfly, cc.cc, coinurl, .... cái này ko skip ad thì sao được tính các dạng site này thớt ơi

View hoàn chỉnh với các site dạng view link kiếm tiền : linkbuck, adfly, cc.cc, coinurl, .... cái này ko skip ad thì sao được tính các dạng site này thớt ơi

Linkbucks với cc không cần skip ad
Mà linkbucks hình như nó có vụ gõ capcha tool không gõ đựoc là ăn ban ( tại hồi xưa mmo có thời gian cheat cái này dữ quá )

Linkbucks với cc không cần skip ad
Mà linkbucks hình như nó có vụ gõ capcha tool không gõ đựoc là ăn ban ( tại hồi xưa mmo có thời gian cheat cái này dữ quá )
CC captcha chứ bạn ! vừa rồi iMACROS CC 1 ngày vài $ nhưng mà nó thêm vụ captcha nên pó tay . còn linkbucks vẫn imacros được thì lại lead ít quá .

CC captcha chứ bạn ! vừa rồi iMACROS CC 1 ngày vài $ nhưng mà nó thêm vụ captcha nên pó tay . còn linkbucks vẫn imacros được thì lại lead ít quá .
ơ, xài iMACROS mà né được linkbucks hở bác @@ Iem tưởng nó giới hạn số click trên 1IP mà ....

ơ, xài iMACROS mà né được linkbucks hở bác @@ Iem tưởng nó giới hạn số click trên 1IP mà ....
thì mình mới nói là nó lead ít mà bạn . cũng chỉ được vài link 1 ip thôi

bạn nào cho mình hỏi cái

lần đầu mở lên thì tool.chạy rất ok

nhưng sau khi tắt thì ko mở được nữa. tool không xuất hiện nữa . pó tay

mình chạy được rồi , cài dotnet fx 3.5 lên là chạy được , cái này mà có " skip ad" thì ra tiền đấy nhỉ ;)) thử mấy site CC với linkbucks ko ăn rồi .

- - - Updated - - -

tool này ko phải của thớt , thớt chỉ giới thiệu thôi , full tool giá 39.99$ nhưng trắc là có xxx thôi .

xài dotnet 4.1 mà vẫn không chạy được tool là sao

Cũng chỉ là một phần mềm cùi bắp bằng auto it viết bằng java c++, kết hợp một số hàm cơ bản về những cú click của chuột.
Đọc cái dòng này là đủ hiểu rồi :binhsua53:

Cũng chỉ là một phần mềm cùi bắp bằng auto it viết bằng java c++, kết hợp một số hàm cơ bản về những cú click của chuột.
Đây là 1 sản phẩm vl nhất mà mình từng thấy, auto it ft java, c++, thật là vl :m162:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back