Autolead, Auto RRS nói riêng và các món khác nói chung !

Trước đây mình bán autolead (là người đầu tiên bày ra cái trò auto lead gây tranh cãi). Auto chia làm 2 phần, phần chính và phần offer.
Lúc đó người ta éo hiểu cái gì là auto lead, cứ kêu lead tay cho lành kẻo bị ban. Giờ thì ai cũng thích autolead. Giá của mỗi con offer là 15-25$/ Nghe thì nhiều thật Nhưng thực tế chẳng có người nào phải tốn khoản tiền đó. Vì sau khi mua tool thì đã được mình trainning hướng dẫn tự làm phần offer chuẩn rồi.
Autolead không phải phụ thuộc vào người bán nữa.

Thực tế có vài người vẫn còn dùng autolead của mình hơn 2 năm nay. Giờ ai nấy đều pro trong lĩnh vực Jibit macro. Đỡ phải tốn 1 triệu đồng cho 1 khoá học.

Xác nhận với thớt là Jibit Macro mình dùng 5 năm rồi. Nó làm được hầu như mọi thứ nếu hiểu biết rất căn bản về nó. Nếu không hiểu căn bản thì cũng phải tốn trên 1 năm mới ngộ ra được các chức năng của nó lận.
Vl jibit học 1 năm :))) , học 1 ngày đủ auto ngon lành , ko dám nói biết 100% nhưng vậy là quá đủ , nổ to quá bác êi

Vl jibit học 1 năm :))) , học 1 ngày đủ auto ngon lành , ko dám nói biết 100% nhưng vậy là quá đủ , nổ to quá bác êi

Bạn đã quote mà không chịu đọc hết để hiểu comment nói gì. Khổ bạn trẻ ghê.

Chỉ cần học qua 5 phút là có thể bắt tay vào làm được, cần gì 1 ngày ghê vậy. Nhưng để làm tốt, khá tốt thì phải mất cả năm mới ngộ ra từng lệnh từng lếnh.
Cái đủ của từng người là cái đủ để làm đúng 1 việc đó. Khi cần việc khác thì chạy đi hỏi, hoặc bí không tìm được cách gỡ hoặc có gỡ ra được thì cũng mất nhiều ngày, thiệt hại nhiều thứ. Thay vì hiểu thì không cần hỏi ai tiếp và có thể làm tiếp được việc khác.

Bạn đã quote mà không chịu đọc hết để hiểu comment nói gì. Khổ bạn trẻ ghê.

Chỉ cần học qua 5 phút là có thể bắt tay vào làm được, cần gì 1 ngày ghê vậy. Nhưng để làm tốt, khá tốt thì phải mất cả năm mới ngộ ra từng lệnh từng lếnh.
Cái đủ của từng người là cái đủ để làm đúng 1 việc đó. Khi cần việc khác thì chạy đi hỏi, hoặc bí không tìm được cách gỡ hoặc có gỡ ra được thì cũng mất nhiều ngày, thiệt hại nhiều thứ. Thay vì hiểu thì không cần hỏi ai tiếp và có thể làm tiếp được việc khác.
Khổ , cứ tỏ ra ta biết naỳ nọ thích dụ newbie muốn kiếm tiền thì toạc ra đê bác êi , để ý thì bác cũng biết đc vài thứ đấy ko biết giỏi ko nhưng mà các cmt trước giờ thấy sặc mùi dụ tiền chứ ko phải bg mình mới phản cảm . Còn cái jibit này lúc mới dùng mình xin mẫu 1 vài file mcr rồi tự xem chứ chả đi hỏi lại gì đâu , ko giỏi nhưng đủ để auto tẹt hồi chơi offer rồi , mấy cái đơn giản thì nên bảo cho ngta nhé , ignore

Vãi cả suy luận

Thực ra mấy cái thao tác mô phỏng kiểu click chuột kiểu này mình nghĩ autoit khá đơn giản. Chỉ cần Train 1-2 ngày là múc thoải mái, mình chưa sài Macro nhưng đoán nó không thể can thiệp vô hệ điều hành android mà chỉ mô phỏng thao tác thì phải. Mấy cái này với mình thì đơn giản mỗi tội chả biết làm offer android, nhìn các bác chiến nó mà thèm. Bữa nào có điều kiện chắc làm 1 videos hướng dẫn các bác chưa biết auto mấy cái này. Không biết có bác nào biết cách làm net để nó trả tiền hợp tác hướng dẫn lại thì ngon quá.
P/s : bác nào có khả năng làm net off mà nó chắc trả tiền + muốn tìm hiểu tự làm auto inbox em hợp tác nhé. Mấy cái auto kiểu này em đảm bảo sau 8h làm việc là tự chiến đc hết

Thực ra mấy cái thao tác mô phỏng kiểu click chuột kiểu này mình nghĩ autoit khá đơn giản. Chỉ cần Train 1-2 ngày là múc thoải mái, mình chưa sài Macro nhưng đoán nó không thể can thiệp vô hệ điều hành android mà chỉ mô phỏng thao tác thì phải. Mấy cái này với mình thì đơn giản mỗi tội chả biết làm offer android, nhìn các bác chiến nó mà thèm. Bữa nào có điều kiện chắc làm 1 videos hướng dẫn các bác chưa biết auto mấy cái này. Không biết có bác nào biết cách làm net để nó trả tiền hợp tác hướng dẫn lại thì ngon quá.
P/s : bác nào có khả năng làm net off mà nó chắc trả tiền + muốn tìm hiểu tự làm auto inbox em hợp tác nhé. Mấy cái auto kiểu này em đảm bảo sau 8h làm việc là tự chiến đc hết
Hóng video của bác ..

bác autoit và can thiệp đc hdh android thì viết tool auto + rrs đi rồi mình hợp tác

bác autoit và can thiệp đc hdh android thì viết tool auto + rrs đi rồi mình hợp tác
Autoit ko can thiệp được vào hệ điều hành android, cái tools rrs cậu cần có gì đặc biệt ? mình thấy có sẵn rất nhiều tools rrs rồi mà.
Cho mình hỏi thêm 1 chút cái Macro cậu nói có auto được 100% không hay vẫn phải có người thao tác ?
- Tự check ssh or socks live hay check socks
- Thay thông tin tùm lum cái này mình ko biết cụ thể thay trên adroid thế nào vì gà mobile
- Tự vào chỗ cần làm để làm
- Rồi tự thay socks khác lặp lại chiến tiếp.
Mình hỏi để biết vì bản thân không hiểu nhiều về mấy cái off trên adroid và không hiêu rõ ý nghĩa auto ở đây lắm.

cũng mất gần 2 tháng vật lộn , phải nói biết dc cái này giúp ích rất nhiều, áp dụng rất nhiều việc, ko chỉ là làm offer. :D

Autoit ko can thiệp được vào hệ điều hành android, cái tools rrs cậu cần có gì đặc biệt ? mình thấy có sẵn rất nhiều tools rrs rồi mà.
Cho mình hỏi thêm 1 chút cái Macro cậu nói có auto được 100% không hay vẫn phải có người thao tác ?
- Tự check ssh or socks live hay check socks
- Thay thông tin tùm lum cái này mình ko biết cụ thể thay trên adroid thế nào vì gà mobile
- Tự vào chỗ cần làm để làm
- Rồi tự thay socks khác lặp lại chiến tiếp.
Mình hỏi để biết vì bản thân không hiểu nhiều về mấy cái off trên adroid và không hiêu rõ ý nghĩa auto ở đây lắm.

E thì có đầy đủ tôol rồi, bác hỏi rrs cần gì đặc biệt thì e cũng chỉ muốn nói là cần nó create ra file có dung lượng càng nhỏ càng tốt
Macro auto 100% bác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week