AutoSurf easyhits4u Free Trial

ko chạy như demo của thớt
bị giống bạn này...........

Free mãi mãi và mãi mãi thì chơi , To ol dùng mà chỉ đc 80% đến 90% capcha thì miễn phí + để thêm cái nút donate có vẻ hợp lý hơn đấy , bản Final chắc có ng Crack đấy :))
Cái này mình code chủ yếu để học hỏi và thấy thích thú thôi. Nhưng ko bao giờ có chuyện free. Người nào cần thì xài ko cần thì next. ko ai xài cũng ok :D. Ngoại trừ trường hợp hack được server còn lại thì cho hack thoải mái. Cao thủ thì cũng chả thèm mất thời gian nghịch mấy cái tool vớ vỉn thế này đâu =))
To ol sai nhiều quá thớt! Chờ sửa cũng vài cái! Thớt thêm cái nút stop cho to ol nha! Tắt mở hoài! :binhsua10:
He he, captcha thằng easyhits này cũng khá là khó nhằn. Mình thấy làm dc thế cũng khá hài lòng rồi. Đang có dự án khác nên tool này tạm thời để vậy đã :))

xác nhận tool cùi bắp.. tuy nhiên ủng hộ bạ đã có tinh thần làm tool... cố gắng lại nha bạn :binhsua06:

xác nhận tool cùi bắp.. tuy nhiên ủng hộ bạ đã có tinh thần làm tool... cố gắng lại nha bạn :binhsua06:
ok. Tool cùi bắp dành cho người cùi bắp xài thôi :D

Cái này mình code chủ yếu để học hỏi và thấy thích thú thôi. Nhưng ko bao giờ có chuyện free. Người nào cần thì xài ko cần thì next. ko ai xài cũng ok :D. Ngoại trừ trường hợp hack được server còn lại thì cho hack thoải mái. Cao thủ thì cũng chả thèm mất thời gian nghịch mấy cái tool vớ vỉn thế này đâu =))

He he, captcha thằng easyhits này cũng khá là khó nhằn. Mình thấy làm dc thế cũng khá hài lòng rồi. Đang có dự án khác nên tool này tạm thời để vậy đã :))
Có dự án gì mà ngon thế cậu :D

Vượt đc 8-90% thì xác định bị ban sớm thôi, khuyên các bạn nên test trên acc mới, Nhân tiện bán credits của thằng này ai mua ko nhỉ

Đang có cách kiếm tiền ngon cần test. Cái này phải tạm thời delay vậy :))

win 8 64 bit mở lên phát thì not respone

Vì có 1 số bạn đề nghị nên trước khi delay mình sẽ ra bản chạy x64. Trang easyhits nó chỉ cho việt nam surf khoảng 200 -> 300 credit 1 ngày. Còn ip us thì mình chưa test nên không rõ. Dự kiến hoàn thành sẽ thu phí với mức giá khoảng 0.3$/id easyhits4u/tháng. Tool viết chủ yếu cho các bạn cần kiếm traffic cho web hoặc 1 số mục đích khác. Ai ko cần thì khỏi phải đọc và comment linh tinh. :D
Sau này có time sẽ nghiên cứu add thêm các trang surf khác để các bạn treo máy cho tiện. Tool lọc hết quảng cáo nên bạn nào thích có thể treo trên máy mình cũng được. Rất yên tâm không sợ dính mã độc nhé.

Vượt được 80-90% thì còn 10% còn lại có bị ban nick ko.

Vẫn đang còn trial, bạn có thể test thử. Làm gì cũng thế, đã dùng auto chỉ có 1 câu thôi: Đã chơi thì đừng sợ mà đã sợ thì đừng có chơi. OK :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week