AutoSurf easyhits4u Free Trial

download bản 1.1 rồi down bản 1.3 đè lên. Chạy ebesucher và hitleap rất tốt giảm tải cho vps. Easyhits thì nên chạy ít thôi, khoảng 100 point/ ngày. Chắc là có con cờ hó nào nó report nên giờ nó làm hơi gắt :))

supper suft has stoppen working.................

Ah, mình bik rồi, do chưa cài dotnet.
hitleap thì thấy hơi phí, vì ko dc bonus 20%. mình vẫn dùng tool riêng của nó. Free 15day ah, hết 15 day thì sao? :D

Phải cài .net 3.5. Treo tool của hitleap rất nặng. Treo cùng với jingling cẩn thận treo vps. Hiện giờ toàn hàng azure treo là nhiều. Dễ bị treo vps lắm đó :))

trên vps chỉ là net 4 client profile thôi không phải net 4 đâu. vào features roles add roles net 3.5 là ok.

Phải cài .net 3.5. Treo tool của hitleap rất nặng. Treo cùng với jingling cẩn thận treo vps. Hiện giờ toàn hàng azure treo là nhiều. Dễ bị treo vps lắm đó :))

k sài azure nên k bjk :))

- - - Updated - - -

trên vps chỉ là net 4 client profile thôi không phải net 4 đâu. vào features roles add roles net 3.5 là ok.

code hỗ trợ luôn đi lão :D

Sao mình sử dụng tool báo license required là sao vậy ? ID mình đã đăng ký rồi. Hay hiện nay tool đã thu fee ?

Có thể cậu add nhầm site. Post nick lên tớ xem cho :)

mình đăng ký id minhlt88
ID của bạn hết hạn lâu rồi. vừa gia hạn cho bạn đó.
nếu tk easy4hitsu bị supen thì trang web mình add vô tk mới lập # dc không anh.? em cần trafic :binhsua09:
Hình như được. Cùng lắm thì add link redirect. Thiếu gì cách :))

tool ngon.:binhsua07:em canh thử thì cứ dính capcha tính toán là sai ko.cứ như random vậy.:binhsua02:mà anh cho cái âm thanh khi dính capcha tính toán để biêt click tay thì đỡ hơn.:binhsua12:
mà thinh thoang tool nó đứng im.phải nhấn login lại mới chạy

Last edited by a moderator:
nguyên nhân là do có cờ hó report admin easyhits4u nên giờ nó chỉnh lại tí. Sai capt một số lượng là banned. Các bạn muốn ko bị banned thì chyạ tầm 100 pages thôi rồi thay acc khác =))

Ngồi canh suốt thấy sai cap là click lại ngay, thấy tool chuẩn quá, nên đưa nó xuống k xem nữa. Có mấy p bật lên thấy bị band!:D, mà a thêm chức cảnh báo = âm thanh mấy cap tính toán! tool click thì tự 3 2 1 thế sai gần 99% rùi
nguyên nhân là do có cờ hó report admin easyhits4u nên giờ nó chỉnh lại tí. Sai capt một số lượng là banned. Các bạn muốn ko bị banned thì chyạ tầm 100 pages thôi rồi thay acc khác =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week