Airdrop Avinoc-AVINOC dự án khủng= 320$ đã cho nhập ví ETH và update thêm 3 nhiệm vụ

Mình share đầu tiên trong diễn đàn ai cũng chê ảo, scam. Chỉ có tầm 15 bác theo mình từ đầu chắc giờ cũng được tầm 450 -500 token rồi. Nó về ví mà hình như chưa tính reg thì phải.

Bác làm được bao nhiêu account?
Em làm có vài chục acc à bác, mà làm không hết các task nên trung bình mỗi acc được tầm 150 đến 200 à o_O

Em làm có vài chục acc à bác, mà làm không hết các task nên trung bình mỗi acc được tầm 150 đến 200 à o_O

Mình cũng thấy lạ, mình làm ngay từ đợt share đầu tiên cách đây mấy tháng, cũng nhiêu task của nó mà mình làm xong được tận gần 500 token, còn mấy bác ở đây làm cũng nhiêu đó mà người loe ngoe có 100, người 100 mấy, người 300 là sao vẫn ko hiểu được.

Mình cũng thấy lạ, mình làm ngay từ đợt share đầu tiên cách đây mấy tháng, cũng nhiêu task của nó mà mình làm xong được tận gần 500 token, còn mấy bác ở đây làm cũng nhiêu đó mà người loe ngoe có 100, người 100 mấy, người 300 là sao vẫn ko hiểu được.
chưa chắc đã làm hết đâu bác

Noi r, ng ta tính theo tương tác va thời gian lập nick. Nick mới fl it thì dc it, dùng ytb lau, sub cao, t.k thương hiệu đc 1k points. Trong khi ng ta dc 2-300 points

Noi r, ng ta tính theo tương tác va thời gian lập nick. Nick mới fl it thì dc it, dùng ytb lau, sub cao, t.k thương hiệu đc 1k points. Trong khi ng ta dc 2-300 points

Có thể làm từ đợt đầu nó khác, chứ vụ follow với brand em éo tin đâu. Em kéo 1026 account chỉ có 1 account là chính chủ còn lại là clone, twitter mới toanh, google mới toanh, tất cả account kia về đều giống điểm với account đầu tiên của em bác ơi. (441 token/account đều như bắp rang bơ).

Có thể làm từ đợt đầu nó khác, chứ vụ follow với brand em éo tin đâu. Em kéo 1026 account chỉ có 1 account là chính chủ còn lại là clone, twitter mới toanh, google mới toanh, tất cả account kia về đều giống điểm với account đầu tiên của em bác ơi. (441 token/account đều như bắp rang bơ).
Bac lên ytb, bct mà xem nha, nick cao stake nhìu :) mình k giải thích nhìu chả đc lợi gì :)
Tin hay k tuy anh em

E làm acc đầu từ lâu full task cũng được gần 500 token này, sau nó đóng mấy task đi, chỉ cần mất 1 task là mất rất nhiều point, do làm thêm 1 task nó sẽ cộng thêm điểm vào các task trước đó. Kiểu ví dụ như 9 task thì mỗi task 200 poin, 10 task thì mỗi task 240 poin chẳng hạn.

Bac lên ytb, bct mà xem nha, nick cao stake nhìu :) mình k giải thích nhìu chả đc lợi gì :)
Tin hay k tuy anh em

Tình cảm anh em tốt hơn chứ sao bác bảo ko được lợi gì, bác nói thế là em tuyệt giao thật ấy.

:popo_amazed::popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week