AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
>>>>>
Đăng ký ủng hộ tại đây
<<<<<

Các tính năng cơ bản của công cụ này:
  • Hoàn toàn miễn phí.
  • Tự động click hết tất cả các quảng cáo, tự động click AyuSnow, tránh cheat link.
  • Tự động kiểm tra quảng cáo mới sau mỗi 30 - 90 giây.
  • Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
  • Nếu bA1n thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp%r0trong chương trình.
  • Download tại đây.
  • Pass giải nén: "awic@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Chú ý: Không được đăng nhập vào trang AyuWage và InnoCurrent trong khi dùng proxy hay các chương trình làm thay đổi proxy như UltraSurf..., sẽ bị ban nick!

Last edited by a moderator:
hè hè! nếu vậy thì hay quá! AyuWage dạo này đang nhân đôi bậc 1 credit (2x2=4) nên có sòt kiếm chắc cũng được đây!

mọi người hãy bình chọn cho [Event Ideal] Hãy tưởng tượng! (dạng nối chữ) hoặc [Event Ideal] Post nhiều post hay (dạng thi viết TUT) tại Tổng kết Event Ideals hộ mình với!
cảm ơn trước nha

thông tin về 2 even này xem tại
[Event Ideal] Post nhiều post hay
[Event Ideal] Hãy tưởng tượng!

Tool click các site aurora bác mmo84 có thể sửa lại cho nó tự động bỏ ads cuối cùng không click được không , có một số trang đặt ads cuối cùng -$ , nếu được bác giúp dùm , thanks

thank you chủ thớt muôn năm :p

---------- Post added at 07:19 AM ---------- Previous post was at 06:00 AM ----------

sao mình bấm start click thì nó ko click vậy chú thớt

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 07:19 AM ----------

treo 30 phút rùi ko có 1 credit

@datinh1571: Mình đang dùng bình thường mà, ko cần nhấn Start click, mở ra đăng nhập xong là nó tự xử.
@nh0xGabONG: Bạn bị như thế khi download hay khi chạy tool, mình cũng đang xài KIS 2011 mà có thấy gì đâu.

@datinh1571: Mình đang dùng bình thường mà, ko cần nhấn Start click, mở ra đăng nhập xong là nó tự xử.
@nh0xGabONG: Bạn bị như thế khi download hay khi chạy tool, mình cũng đang xài KIS 2011 mà có thấy gì đâu.
mình cũng ko nhấn start để đó nhưng ko có click gì hết nó chỉ chạy refesh gì đó

@datinh1571: Nó không tự click khi có ads à? Hay không có ads nào thì sao nó click được chứ.
Mr90 dùng ngon kìa, mình cắm cài này mấy tiếng có khi lên cả trăm điểm, tuỳ trang đó thôi.

Vẫn click bình thường mà :D, thx chủ thớt
@nh0xGabONG: bạn nếu bị dzay phải tắt kaspersky đi, ùi down về mới dc, giải nén ùi bật kas lên lại là chạy bình thường ah, mình cũng bị dzay nè :):)

nó có chiếm chuột ko vậy

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

mình treo 30 phút nó ko hiện số click mấy bạn khác thì nó hiện số click : nhưng nó cứ refresh thôi

soft không chiếm chuột bạn à!
nhân đây hỏi luôn anh em có kinh nghiệm gì để tăng lượng ads không ? mình cắm soft mà mãi mới có 1 ads nên lên chậm quá!

---------- Post added at 10:40 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

[/COLOR]Bạn ơi mình thấy t00l này click n` cái cùng 1 lúc k biết có bị ban acc không?
Bạn ơi trúng cheat link rồi!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom