AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thì nó vẫn giống thế, thay đổi bên trong sao bạn nhận ra, chỉ có 1 cái bạn có thể nhận ra là nó không còn tự động refresh sau mỗi 30s mà ngẫu nhiên từ 30s - 90s (cái này để chống nghi ngờ từ trang web) và số version nữa. :D

vanngoan

Junior
Reactions
72
MR
0.000
cho mình hỏi, cái này nó tự động auto cả 2 cái ( aywagae và innocurrent) cùng lúc hay là mình phải lưu làm 2 tên khác nhau, để auto cho từng cái vậy?
Thanks!

Đúng thế, bạn cứ mở nó 2 lần, lần đầu chọn trang này, lần sau chọn trang khác. Xong thì cứ "ngồi nhìn chiếc lá, rụng rơi theo cội nguồn... tiền vô, tiền vô..." :D

vuongquang

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Đúng thế, bạn cứ mở nó 2 lần, lần đầu chọn trang này, lần sau chọn trang khác. Xong thì cứ "ngồi nhìn chiếc lá, rụng rơi theo cội nguồn... tiền vô, tiền vô..." :D
Bạn có tool choi PTC aurona Paitocnic Va cashis cho minh xin với

--------------------------------------------------------------------------
http://designvietnam.tk/

Last edited by a moderator:
tớ lại bị thêm phát nũa rồi
Warnings Accumulated from Browsing: 2 Warning(s) (Instruction Follow Checker)

We have detectors in place to check if you follow the instructions.
The system will add warnings to your account within 15 minutes if it detect you do not follow the instructions.
You will be suspended if you receive more than 3 warnings! One warning will expire every 24 to 48 hours.

tớ lại bị thêm phát nũa rồi
Warnings Accumulated from Browsing: 2 Warning(s) (Instruction Follow Checker)

We have detectors in place to check if you follow the instructions.
The system will add warnings to your account within 15 minutes if it detect you do not follow the instructions.
You will be suspended if you receive more than 3 warnings! One warning will expire every 24 to 48 hours.
ngừng click trong vòng 48h đi bạn nếu ko bị banned đó

kugkuygil

Senior
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.187
$1,040.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bạn có tool choi PTC aurona Paitocnic Va cashis cho minh xin với

chuẩn ! mình cũng đang cần soft này mà link mơi chưa ra link cũ thì chịu! ai có cho mình xin với!( bản cũ cũng được vì link bản cũ không dow được!)

rainnyday92

Junior
Reactions
147
MR
0.000
Các bác nên để ý là khoảng từ 2h-5h trưa h VN nó mới bắt đầu có ads để click, còn buổi sáng vs buổi tối thì hầu như ko có cái ads nào cả, các bác cứ canh khoảng 2h mà phang, ko cần ngồi đợi suốt ngày đâu ;)

* Nếu đc thì bác chủ thớt up thêm link MF dùm em nhé, mạng nhà em ko vào đc trang box.net nên ko down đc :(

Theo mình bạn nên thêm chỗ stop click để gặp cheat link còn chụp lại đc

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

Click 50 phát chưa ăn warn nào:D

Mà cái trang này ảo quá mấy bác ạ, hôm qua e reg 1 nick rồi chơi, click tới hôm nay đc có 700 mấy credits, hôm nay vừa tạo thêm 1 nick nữa, click từ 2h trưa tới h 1300 credits,ko bị cái Warn nào, vãi thật :binhsua162:

netconghung

Junior
Reactions
141
MR
0.021
cho hỏi sao khi có 1 cái ads mới nó lại hiện lên 1 cái cửa sổ , mình click vào đấy nó mới chạy còn không nó cứ đứng im đấy
cho hỏi làm sao khắc phục được cái ý : xem cái popup ý hình như ko click vào bị ăn band thì phải

cho hỏi sao khi có 1 cái ads mới nó lại hiện lên 1 cái cửa sổ , mình click vào đấy nó mới chạy còn không nó cứ đứng im đấy
cho hỏi làm sao khắc phục được cái ý : xem cái popup ý hình như ko click vào bị ăn band thì phải

đúng rồi đấy, có khi nó hiện lên cái popup đại loại như " bạn phải xem site này 10 giây, .... " , rồi mình phải bấm OK, bác chủ thớt có cách nào loại bỏ đc cái popup ấy ko ạ :binhsua163:

Mà cái trang này ảo quá mấy bác ạ, hôm qua e reg 1 nick rồi chơi, click tới hôm nay đc có 700 mấy credits, hôm nay vừa tạo thêm 1 nick nữa, click từ 2h trưa tới h 1300 credits,ko bị cái Warn nào, vãi thật :binhsua162:
vậy à! kiểu này chắc cũng phải tạo lại acc mất cả ngày được có 97 click (tầm 500 credits)

minhhung

Senior
Reactions
142
MR
0.009
ai bảo cậu buổi tối không có ads minh vửa đươc hơn 100 credit dây thaeo mình ads là vô chừng chẳng biết đâu mà canh
Các bác nên để ý là khoảng từ 2h-5h trưa h VN nó mới bắt đầu có ads để click, còn buổi sáng vs buổi tối thì hầu như ko có cái ads nào cả, các bác cứ canh khoảng 2h mà phang, ko cần ngồi đợi suốt ngày đâu ;)

* Nếu đc thì bác chủ thớt up thêm link MF dùm em nhé, mạng nhà em ko vào đc trang box.net nên ko down đc :(

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back