axonmediagroup - vienhuan92 - PHẠM NGỌC VIÊN HUÂN - SCAM ae OFFER gần 300 triệu x-(

Status
Not open for further replies.
Vụ này có nghe Tigon nói qua, khuyên em nó report thì im re, nay mới hiểu ra, đợi report lun 1 quả lớn này (Tigon bị 1 vố ko nhỏ ko lớn, chia bùn cùng em nó) 300chai = 1 đống thịt vụn kế bên chiếc xe tải.... amen!

xin chia buồn cùng toàn thể gia đình offer và đặt biệt là nhóm seven ( vì lúc đầu mình cũng từ nhóm seven ra)!
Riêng cái loại "Lừa đảo", "chiếm đoạt lợi ích của người khác" thì đáng tội j! dạo này nhiều vụ lừa đảo nên cũng sắp cặn kẽ các điều luật chống lừa đảo rồi! nhưng hy vọng ae tìm ra nó sớm để cho nó biết cái mùi mồ hôi nc mắt của người khác! sắp tết rồi ae nên tìm sớm! Nếu k nó bị đánh động trốn về quê ăn tết rồi ẩn giật luôn đó!

Chia Buồn với các cậu nhé.. nên tìm hiễu thật kỹ trước khi hợp tác nhé

Ko phải là ko muốn tìm hiểu kĩ, mà là bị nó dắt mũi. Mọi thông tin tìm hiểu về nó đều bị nó ra tay trước rồi ...

Mới liên lac dược với bác ấy, Bảo la cho thêm vài hôm vì dang chờ net paid chứ không phai scam ,Mình thì không biết ntn Thô6i thì cho bac ây` vài hôm.Anh em làm cạng vậy bác ấy trốn luôn thi thiệt thòi cho moi ngượi.Anh em bình tỉnh chờ Bác ấy thêm 2 hôm nưa, xem thế nào.

nó đã cbi từ trước rồi thì tránh sao được! nếu tố tụng thì đấy là hành vi chủ ý lừa đảo phải k nhỉ :|

Mới liên lac dược với bác ấy, Bảo la cho thêm vài hôm vì dang chờ net paid chứ không phai scam ,Mình thì không biết ntn Thô6i thì cho bac ây` vài hôm.Anh em làm cạng vậy bác ấy trốn luôn thi thiệt thòi cho moi ngượi.Anh em bình tỉnh chờ Bác ấy thêm 2 hôm nưa, xem thế nào.
Không chờ được nữa đâu cậu...........................Out lun rồi

Mình nói thẳng là topic này để cho nó đọc, xem nó còn tính người ko. Có 2 trường hợp đó cho nó đó. cứ vào giải thích lí do. Chờ thì ai chả chờ, sao ko nói cho người khác 1 tiếng mà làm cái kiểu đó

Đã đồng ý chờ mà cứ cù nhài thế này hoài mệt lắm
thà vào nói 1 tiếng còn biết đường mà lần đằng này thì im re, online là hẹn lần hẹn lựa

Mới liên lac dược với bác ấy, Bảo la cho thêm vài hôm vì dang chờ net paid chứ không phai scam ,Mình thì không biết ntn Thô6i thì cho bac ây` vài hôm.Anh em làm cạng vậy bác ấy trốn luôn thi thiệt thò cai cho moi ngượi.Anh em bình tỉnh chờ Bác ấy thêm 2 hôm nưa, xem thế nào.
xin diện kiến vị daika nào đây?Bác liên lạc bằng cách nào vậy?Yahoo nó ko onl pm ko trả lời bác có thể up cái nội dung bác mới nc với nó lên cho anh xem được ko?Tớ pm nó mấy ngày nay có thấy nó onl hay trả lời gì đâu.Còn deptrainhangheod nữa vào đây diện kiến đi anh em cày cuốc rùi nhận được những lời hứa mãi là sao?Có trả tiền hay ko cũng nên pm lại cho ngta chứ đó là sự khác biệt giữa con người và cái khác đó.3thang rùi đó hay cũng đi nghỉ mát với thằng bạn thân rùi?

xin diện kiến vị daika nào đây?Bác liên lạc bằng cách nào vậy?Yahoo nó ko onl pm ko trả lời bác có thể up cái nội dung bác mới nc với nó lên cho anh xem được ko?Tớ pm nó mấy ngày nay có thấy nó onl hay trả lời gì đâu.Còn deptrainhangheod nữa vào đây diện kiến đi anh em cày cuốc rùi nhận được những lời hứa mãi là sao?Có trả tiền hay ko cũng nên pm lại cho ngta chứ đó là sự khác biệt giữa con người và cái khác đó.3thang rùi đó hay cũng đi nghỉ mát với thằng bạn thân rùi?

Đang pm bên tớ, bảo ráng chờ thêm nữa.
deptrainhangheod cũng đã nt cho triplex
triple_x_090: vừa nt cho anh nói
triple_x_090: anh em bình tĩnh, nó đang nằm bệnh
triple_x_090: có tiền về nó gửi ngay

Đang pm bên tớ, bảo ráng chờ thêm nữa.
deptrainhangheod cũng đã nt cho triplex
triple_x_090: vừa nt cho anh nói
triple_x_090: anh em bình tĩnh, nó đang nằm bệnh
triple_x_090: có tiền về nó gửi ngay
hix vậy chắc loe lói 1ngon lửa giữa rừng sâu cậu nhỉ? ;)) hy vọng sẽ gặp được bác mặt trời rực rỡ :))

@@@@@@@@ 300 triệu cơ á?
ai dậy mình làm offer với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week