Introduce azonnali-azonnali.com

tksbro

Junior
Reactions
9
MR
0.000
rút 2 lần
lần 1 7.92$ tiền về trong 1ph
lần 2 2.64$ thấy thông báo đã gửi nhưng vào pm không thấy đâuo_O
thế là thế nào?fake ào_O
có ai bị thế không

lelen

Hero
Reactions
315
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
rút 2 lần
lần 1 7.92$ tiền về trong 1ph
lần 2 2.64$ thấy thông báo đã gửi nhưng vào pm không thấy đâuo_O
thế là thế nào?fake ào_O
có ai bị thế không

^ Mình cũng bị nữa. Nó để dưới Withdrawal là Withdrawal processed chứ k phải là số giao dịch như bình thường =.="
Hai bạn vào phần: Withdrawals History
Nhấn Cancel số tiền vừa rút nó chưa thanh toán. Sau dó Withdrawals tiếp. Mình bị pendinh lúc sáng tưởng nó cam rồi. Nhưng 10H vào canel rồi Withdraw lại INTIINNSTANT luôn. Thử xem sao. Chúc may mắn

^ Nó pending toàn hệ thống từ trưa r` bạn, hùi trưa là nó Fake Withdrawals nên mới k nhận đc tiền đó. Trên Group nó mọi người đang la ó kìa, nói nó SCAM r`.

^ Nó pending toàn hệ thống từ trưa r` bạn, hùi trưa là nó Fake Withdrawals nên mới k nhận đc tiền đó. Trên Group nó mọi người đang la ó kìa, nói nó SCAM r`.
Trưa nay mình rút lúc 10h hoàn thành với nó rồi. hihi. Thấy có mấy thanh toán thế này
your.money Oct-15-2013 10:28:59 AM $100.00
your.money Oct-15-2013 10:22:26 AM $100.00
your.money Oct-15-2013 10:18:48 AM $100.00
Trước những khoản thanh toán lúc 10h như trên thì chín 9h cũng thấy nhiều và rất gần nhau chỉ vài phút. Thêm nữa là không thấy trong top Dep acc: your.money. Mình nghĩ là nó bị hack chứ không phải fake. Thấy mấy khoản thanh toán như trên là nghi rồi. Chiều vào thì vẫn thấy vậy không thấy thanh toán tiếp. Thế là hacker ép nó phải cam rồi hihi. Gà phát biểu liều các bạn lém ít thôi nha :D

Trưa nay mình rút lúc 10h hoàn thành với nó rồi. hihi. Thấy có mấy thanh toán thế này

Trước những khoản thanh toán lúc 10h như trên thì chín 9h cũng thấy nhiều và rất gần nhau chỉ vài phút. Thêm nữa là không thấy trong top Dep acc: your.money. Mình nghĩ là nó bị hack chứ không phải fake. Thấy mấy khoản thanh toán như trên là nghi rồi. Chiều vào thì vẫn thấy vậy không thấy thanh toán tiếp. Thế là hacker ép nó phải cam rồi hihi. Gà phát biểu liều các bạn lém ít thôi nha :D
Mình nói nó fake withdrawals là fake của mình với mọi người kìa, chưa thanh toán nhưng vẫn để là thanh toán r`. Chứ chuyện nó bị hack là thật, nó đưa bằng chứng lên Group luôn mà.

Mình nói nó fake withdrawals là fake của mình với mọi người kìa, chưa thanh toán nhưng vẫn để là thanh toán r`. Chứ chuyện nó bị hack là thật, nó đưa bằng chứng lên Group luôn mà.

xác định đi bạn à MNO báo nó Azonnali have stopped paying! Do not invest there! rồi.hihi
SCAM rồi MOD

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week