[B]ạn đã làm captcha bao nhiêu lâu? [S]ố $ nhận được từ captcha số lượng ra sao!

hi.làm được chứng 1 tháng..được 2tr..Gọi là đủ tiêu pha, nhậu nhẹt,xăng xe với lại ăn uống cho có sức khỏe mà cap..:))

Mình làm không đc thì cũng ko nên cho là người khác làm không đc. Nếu bác bỏ ra tiền công sức làm video và upload, em sẽ cho bác thấy tốc 2k code/1h ^^. Mà mình nhớ trước đây đã có người up video tốc >2k rồi, nhưng lại đụng chạm mấy qui tắc cấm kị nên bị bác Bao del rồi.

P/s: capcap đc 8 tháng, 4 tháng đầu làm đủ thứ: ~3tr/1 tháng. Từ tháng 10 làm quen với pix, 1 tháng ~ 10tr/1 tháng :D. Tháng vừa rồi, nghỉ ở nhà, làm đc 16tr :p

Solo mà được như thế thì đi học làm gì...ở nhà mà làm cap cho rồi

1 tháng đủ 1 triệu 5 vì do dạo này nhát làm cứ hay bùn ngủ liên miên nên online tầm 1-2 giờ cho việc gõ thì lại bùn ngủ, đi ngủ, ngủ xong mở mắt dậy thì nản lại đi ngủ, lần sau dậy tiếp làm được 1 - 1 giờ rưỡi thì lại đi ngủ, cho nên kiếm được chừng đó đổ vào tiền thuê trọ + tiền ăn, dư ra có chút đỉnh bù đắp tiền trả nợ, hy vọng sang năm Rồng cố gắng nhiều hơn nữa, quyết tâm 1 tháng 4 tr đến 5 tr là min.

Last edited by a moderator:
Tiêu chuẩn: 1 ngày 10$ , hiện tại : 2 ngày 4 $. Thế mới biết ước mơ vẫn mãi là ước mơ :-s

Tiêu chuẩn: 1 ngày 10$ , hiện tại : 2 ngày 4 $. Thế mới biết ước mơ vẫn mãi là ước mơ :-s
hihi thì dù sao có đặt ra tiêu chuẩn cũng sẽ dễ làm việc hơn bạn à. m cũng phải đặt ra tiêu chuẩn đấy. hôm nào mà chưa đạt thì hôm sau làm bù. :binhsua32:

Mình mớt tập gõ.những gõ chậm vô đối lun.mog chỉ giáo

Mục tiêu 1 ngày 30$ =))
Năm Rồng sắp tới,mong dân cạp sẽ bớt bị thằng pix hành hạ
Mong ae cùng có thêm sức lực và ý chí chiến đấu
Cạp cố lên!!!!!!!!!!!!!!!!!

=]]],ừa, dù sao thì công việc of tụi mình làm ko ai đốc thúc nhiều, nếu ko có kỷ luật, tự đi vào khuôn khổ thì khó đạt được mục tiêu lắm . Thật ra ngồi gõ cap 1 ngày 8 h thì lương ko phải ít .Chúc mọi người năm mới làm việc tốt hơn và đạt được mục tiêu mình đề ra :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom