Ba!

lamkhanghuy

Junior
Reactions
72
MR
0.009
Mình thấy nếu bạn muốn câu like hay gì đó thì nên mở topic mới , chứ bạn reply vào đây làm loãng topic này vì topic này nó tên Ba! :)) ko liên quan gì đến like hay là chuyện riêng của bạn hay về bài viết của bạn trong 4 rum .
Sorry vì có thể mình hiều nhấm ý bạn :D

Mình thấy nếu bạn muốn câu like hay gì đó thì nên mở topic mới , chứ bạn reply vào đây làm loãng topic này vì topic này nó tên Ba! :)) ko liên quan gì đến like hay là chuyện riêng của bạn hay về bài viết của bạn trong 4 rum .
còn về việc mình vào đây rồi bảo xin 2 like thì có lẽ bạn hiểu hơi nhầm :rolleyes:, chỉ là 1 câu đùa, còn mình không việc gì phải xin từng like ;)
còn về 4rum thì chỗ nào cũng có mặt mình ;). Bạn không có quyền cấm mình cmt, nếu thích thì bạn có thể ấn chữ report kia kìa, dưới này này ;)

còn về 4rum thì chỗ nào cũng có mặt mình ;). Bạn không có quyền cấm mình cmt, nếu thích thì bạn có thể ấn chữ report kia kìa, dưới này này ;)

:D mình ko cấm và cũng chả có quyền hay lý do gì cấm bạn cmt , mình chỉ nói về vấn đề mình reply theo chủ đề thôi . Thôi mình ko cmt nữa đi xa quá rồi .

:D mình ko cấm và cũng chả có quyền hay lý do gì cấm bạn cmt , mình chỉ nói về vấn đề mình reply theo chủ đề thôi . Thôi mình ko cmt nữa đi xa quá rồi .
ok bạn nói sao cũng được ;). Nếu bạn không gây sự chú ý thì mình cũng không cmt qua nhiều vào vào trong đây.
à mà bạn không cấm thì sao lại nói
.
Mình không muốn dụng chạm ai nhưng đụng đến mình thì mình cứ lên tiếng thôi :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week