Waiting for Answer Bác @hoangvfu vào giải Quyết giùm em việc này

Status
Not open for further replies.

SCAMMER trước đây có mượn acc của mình, nhưng hình như cậu ta không gõ,

Sau đó mình cho bạn chủ thớt @MrGame mượn acc của mình để gõ, đưa luôn cả info rồi,

Tai hại ở chỗ lúc cho cậu chủ thớt mượn thì mình vẫn chưa đổi pass, quên mất luôn việc đã từng đưa pass cho SCAMMER,

Có lẽ 1 hoặc 2 hôm trước SCAMMER thử login vào acc, thấy tiền hấp dẫn quá nên rút về luôn,

Gogetsome gửi mail về báo để xác nhận, mình tưởng là cậu chủ thớt rút tiền nên confirm luôn, đó là lý do tại sao SCAMMER add số Z vào acc gogetsome được!

@ducquang, @hoangngoc, @aothunkute, các cậu cứ thử nhờ MOD check IP xem mình có phải là clone của SCAMMER không!
đây là lỗi cậu nếu thread bị, bên kia ko trả thì cậu trả cho thread vì lỗi này thuộc hoàn toàn ở bạn .

đây là lỗi cậu nếu thread bị, bên kia ko trả thì cậu trả cho thread vì lỗi này thuộc hoàn toàn ở bạn .

@aothunkute, mình biết tính cách của cậu trên mmo4me như thế nào nên mình chỉ nói với cậu 1 lần thôi, đây là chuyện riêng giữa mình và cậu chủ thớt, post lên để mọi người biết mà tránh,
Còn cái chuyện phán quyết thì cậu không có tư cách để mà làm nhé, chấm hết.

:D lỗi mình ùm mình nhận do mình sơ xuất nhưng mình đâu nói là bác đó scam :confused:
vào giải quyết giùm mình việc này trả lại $ cho mình là ok

Z đó của cậu kia thì cậu kia phải trả lại, không trả đồng nghĩa là SCAM! Gõ captcha cực khổ lắm mới được 1 ít tiền!

Z đó của cậu kia thì cậu kia phải trả lại, không trả đồng nghĩa là SCAM! Gõ captcha cực khổ lắm mới được 1 ít tiền!
Cái này là cướp trắng trợn rồi mà cậu. hok lẽ trả lại là xong chuyện hả. đơn giản thế

Cái này là cướp trắng trợn rồi mà cậu. hok lẽ trả lại là xong chuyện hả. đơn giản thế
:( mình nghĩ đơn giản thui hoàn lại $ cho mình là ok rồi

Chẳng là vài bữa rồi mình có mượn 1 account gogetsome.net của bác @jwade
Để gõ captcha sau khi gõ được 2 ngày thì bị có người rút tiền và số wmz của người đó là

Nhưng đời mình vẫn hên hôm nào bác đó có viết số wmz của bác đó trong cái toppic

http://mmo4me.com/threads/superstar-tuyen-mem-go-gogetsome-night-pay-thang-vao-wmz-cac-ban.142866/

Bác đó tỉnh thật bác vào giải quyết giùm em chứ công em gõ bao nhiêu ngày captcha bác zo thanh toán thế thì đâu được

việc thanh toán tại sao mình không biết đó là vì lần đầu tiên mình gõ captcha nên không rành lắm :( có nói với chủ account mà hôm đó chủ account không hiểu ý mình nên ra truyện vầy

cho thêm 1 info đó là
mail: [email protected]
phone: 01662978062

:( bác chay không được đâu

@hoangvfu
mới off có mấy tiếng mà có chuyện thế này rồi cơ ah
chả là mình cũng có mượn acc GGS của bác đó để gõ. acc [email protected]
mình có gõ đc 1 thời gian xong thì cũng ko để ý xem gõ đc bao nhiêu. hôm nọ vào thì ko để ý số $ nên mình cứ payout thôi. tối đấy thì chắc chủ acc vào mail confim GD nên mình cũng chẳng để ý. hôm sau cũng chưa log vào WMZ nên chả để ý xem thế nào.
mình cũng là chả phải ăn chặn gì của bạn số tiền ấy. mình cũng mới gõ capcha nên cũng hiểu đấy là số $ ko dễ kiếm.
đó là công sức của bạn nên mình sẽ send lại cho bạn. mình cũng ko tính toán gì việc mình gõ.
chỉ là có chút vấn đề về việc cùng dùng chung acc với bạn mà ko biết thôi.

các bác chưa cho người ta vào giải thích đã ném đá ném gạch kinh quá.
từ trước đến h mình biết MMO chưa dính vào cái phốt nào. nay vừa vào đã ăn cả mớ gạch chắc đủ để xây nhà rồi.
mình cũng chẳng phải loại người ăn chặn gì mấy $ của bạn @MrGame.
bạn có gì pm lại t để t chuyển $ nhé

các bác chưa cho người ta vào giải thích đã ném đá ném gạch kinh quá.
từ trước đến h mình biết MMO chưa dính vào cái phốt nào. nay vừa vào đã ăn cả mớ gạch chắc đủ để xây nhà rồi.
mình cũng chẳng phải loại người ăn chặn gì mấy $ của bạn @MrGame.
bạn có gì pm lại t để t chuyển $ nhé
bác chuyển $ vào ví tiền ở wmz ở chữ ký mình là ok
còn việc bác muốn gõ nữa thì cứ pm chủ account đó nói là mình ko gõ nữa :) h mình có việc khác rồi
$ cậu gõ lúc mình zo là 0.1$ mấy đó hôm nào cậu zo hình như cậu gõ dc 0.2$ nữa
cậu cứa lấy số $ mình gõ dc còn lại chuyển zo Z mình là ok

bác chuyển $ vào ví tiền ở wmz ở chữ ký mình là ok
còn việc bác muốn gõ nữa thì cứ pm chủ account đó nói là mình ko gõ nữa :) h mình có việc khác rồi
$ cậu gõ lúc mình zo là 0.1$ mấy đó hôm nào cậu zo hình như cậu gõ dc 0.2$ nữa
cậu cứa lấy số $ mình gõ dc còn lại chuyển zo Z mình là ok
thôi thật ra nó cũng chẳng đáng bao nhiêu. mình trả lại bạn hết. bạn cữ gõ acc đó đi.
đúng là sự chẳng ai muốn cả

view

tội nhĩ .gõ capcha khổ thật nhĩ . ;(( có nhiêu đó tiên cũng lấy của người ta nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week