Waiting for Answer Bác luisteo nói vô căn cứ

Status
Not open for further replies.
moa đi hỏi mua SSH kêu ko có ý định mua SSH thật là nực cười :oops::oops: thôi a @anchoiratien close topic này dùm e , e mệt mỏi vs những thành phần này roy o_Oo_O

moa đi hỏi mua SSH kêu ko có ý định mua SSH thật là nực cười :oops::oops: thôi a @anchoiratien close topic này dùm e , e mệt mỏi vs những thành phần này roy o_Oo_O
proof của bác up tào lao nhất luôn, dù cho tui có mua thì cũng ít nhất có một dòng tui gởi code card dt cho thím ấy hoặc là thím ấy đưa tài khoản ngân hàng cho tui chuyển tiền chứ. Không lẽ chuyễn tiền và SSH bằng niềm tin à o_Oo_Oo_O

=))))))))))))))))) =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
có cái cười xả stress. =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

việc del gì phải xoắn, có những topic như này để giải trí cũng vui.

proof của bác up tào lao nhất luôn, dù cho tui có mua thì cũng ít nhất có một dòng tui gởi code card dt cho thím ấy hoặc là thím ấy đưa tài khoản ngân hàng cho tui chuyển tiền chứ. Không lẽ chuyễn tiền và SSH bằng niềm tin à o_Oo_Oo_O
Thật ko thể tin nổii, cậu trước thì kêu scan này no, đằng sau thì đi gạ mua ssh , scan mà đi mua ssh hả, nói vậy bao nhiêu người tin là đi scan, mọi người biết suy nghĩ hết ko cần phải trình bay, rõ ràng đi rủ mua ssh xog con e nó ko cho check mới thôi, chứ nếu check thì chả mua rồi, còn chớt lại 1 cậu ai scan ssh thì họ chả bao h đi mua ssh nha:)

Thật ko thể tin nổii, cậu trước thì kêu scan này no, đằng sau thì đi gạ mua ssh , scan mà đi mua ssh hả, nói vậy bao nhiêu người tin là đi scan, mọi người biết suy nghĩ hết ko cần phải trình bay, rõ ràng đi rủ mua ssh xog con e nó ko cho check mới thôi, chứ nếu check thì chả mua rồi, còn chớt lại 1 cậu ai scan ssh thì họ chả bao h đi mua ssh nha:)
Nói cho ông biết, lúc ấy ( cách đây 3 tháng ) blog share SSH của tui còn traffic quá thấp, được các bạn seo mách cho một mẹo là boot traffic nhiều vô seo mới tốt. Lại thấy em ông sell SSH khá rẻ nên tui với thằng bạn mới thử bơi vào hỏi mua nhá

Mà thôi, coi như ông thắng tui rồi. Nhưng nói qua nói lại thì tui chưa từng mua SSH nhá :eek::eek::eek:
Mod @hungtai1900 close dùm :oops:

Ôi, các thánh SSH thật tuyệt vời. Thật không thể tin nổi. Thât không thể tin nổi.

scan ssh mà sài tool free đầy ra đó bỏ thêm ít tiền mua cái vps nữa chẳng bao giờ bỏ 1 xu ra mua ssh :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week