Bác Mod cho vài ngày Nói chuyện với PIX nhé !

Tốt nhất cứ theo rule mà làm đàng hoàng đi mọi người. Dù sao nó cho mình chỗ kiếm ăn, cũng ko nên quá đáng với nó. Nếu bạn nào mún cheat gì đó thì nó ban cũng âm thầm mà chịu (giống mình =))). Đừng nên than thở làm gì :d

- Đợt bão banner mới đã đến ====> bão tháng 4 ! :binhsua04:
- Mình nghĩ đợt bão tháng 3 là do nó ra chính sách mới , tình tiền theo pri , nên nó cố tình band ko thuơng tiếc tất cả ID cũ gõ sai rules của nó . Sau 1 thời gian , các mem hết acc cũ để gõ , đành tạo acc mới , và vì acc mới nên phải gõ chính xác để hạn chế bị tăng pri , cho đến hơn 1 tuần trước đây , khi thấy pix ko band bừa bãi nữa , các bác lại bắt đầu ngựa quen đường cũ , chỉ gõ chữ viết tay ( vì vẫn được tính đúng 98% trên tổng số code 2 chữ ) pri vẫn ko tăng , có điều khi gõ chữ viết tay pix vẫn tính đúng , nhưng khi code đc gởi lại các mail của bọn kia thì lại sai . Ví dụ như Gmail :

+ Nó bắt buộc phải gõ 2 cụm từ , cho dù gõ 1 từ viết tay thì pix nó vẫn tính là đúng , nhưng khi nhập vào thằng này thì lại sai , còn rất nhìu trang bắt buộc phải gõ 2 cụm từ nữa . Cho nên khi các bác ngựa quen đường cũ thì hơp đồng của nó bắt đầu bị kiện , ví dụ 1000 cái mail , mà chỉ đúng đc có 700 cái .
+ Vậy là đội hình check code = tay của nó lại lao đầu vào làm việc , và band không thuơng tiếc 1 em nào hết
+ Thứ nhất là cho bỏ ghét , thứ 2 là lấy tiền đó đền hợp đông
* Em chĩ suy nghĩ được như vậy thôi , mọi người đóng góp thêm ý kiến nha :binhsua16:
Không biết bác này lấy ví dụ ở đâu chứ gmail vẫn gõ 1 chữ bình thường, bác thử lấy lại pass hay username thì biết !

bão thì ta tìm cách chống chống ko dc ta sống cùng bão sống tới khi nào ko chống dc nữa thì thôi :)) chứ biết làm j giờ :D

bão thì ta tìm cách chống chống ko dc ta sống cùng bão sống tới khi nào ko chống dc nữa thì thôi :)) chứ biết làm j giờ :D

đường cùng là xuống hầm trốn =))=))=>fake ip=))=))sụp hầm=>chôn sống lun.zị chi nữa :))

Cố tình spam nhảm, tống giam lao cảnh cáo 1 ngày ! :binhsua17:

Bác cho phép tôi comment không đúng tiêu đề ở đây một lần này thôi nha! Thank! Thấy tình hình căng quá tôi chỉ đùa chút xíu cho vui mà bác nỡ tống giam vào đại lao 1 ngày mà không nhắc nhở gì hết, làm tôi quê quá, mất uy tín nữa chứ. Thôi lần sau tôi xin lượn... nhưng mà 4 rum cũng cần có chút hài hước mới vui chứ bác. tất nhiên vi phạm của tôi chưa đến nỗi thô tục và trắng trợn. chúc bác sk!

HoThuNguyet nói rất có lý . Mem Việt Nam làm ăn lâu dài với người ta mà chỉ chờ người ta chém rồi mới kêu, thấy người ta ko để ý thì cố tình ăn gian .
Mình thiết nghĩ những con người vẫn còn gắn bó với captcha, đặc biệt là các bạn SV, hãy làm đúng rule của PIX thì không có chuyện nó banned bừa bãi đâu. Nó là 1 dự án lớn nếu họ không muốn cho mem VN tham gia thì thiếu gì cách mà phải banned ? Còn những ai muốn gõ 1 chữ thì tùy... rồi vào kêu than là bị banned nhé.

SỰ KHÁC BIỆT GIỮA THIÊN TÀI VÀ KẺ NGU DỐT LÀ Ở CHỖ THIÊN TÀI LUÔN CÓ GIỚI HẠN .

Pix nay đâu phải Pix của ngày xưa nữa . Admin Pix ngày xưa đã bán lại Pix cho Admin Pix ngày nay rồi :binhsua12: Tóm lại là chủ cũ đã ra đi để 1 thằng chủ khác lên nắm quyền . Mà khổ cái thằng sau bao giờ cũng ác độc và tàn bạo hơn thằng trước . Cái này đã được chứng minh từ xưa đến này vẫn thế :binhsua04:

Xin phép bác mod một tý
bác band viettrinh hơi mạnh tay chút
bạn ý chưa đến mức quá sốc :D
Em góp ý bác nên nhắc nhở là tốt hơn
Cảm ơn mod và anh em ,

HoThuNguyet nói rất có lý . Mem Việt Nam làm ăn lâu dài với người ta mà chỉ chờ người ta chém rồi mới kêu, thấy người ta ko để ý thì cố tình ăn gian .
Mình thiết nghĩ những con người vẫn còn gắn bó với captcha, đặc biệt là các bạn SV, hãy làm đúng rule của PIX thì không có chuyện nó banned bừa bãi đâu. Nó là 1 dự án lớn nếu họ không muốn cho mem VN tham gia thì thiếu gì cách mà phải banned ? Còn những ai muốn gõ 1 chữ thì tùy... rồi vào kêu than là bị banned nhé.

SỰ KHÁC BIỆT GIỮA THIÊN TÀI VÀ KẺ NGU DỐT LÀ Ở CHỖ THIÊN TÀI LUÔN CÓ GIỚI HẠN .

đoạn đầu nghe hợp lý còn câu chốt thì cậu nghĩ cậu là vế đầu hay vế cuối

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week