Bác nào biết cách rút tiền từ Alertpay về Bank ở Việt Nam chỉ giáo ??????

kiem_tien_mmo

Junior
Reactions
2
MR
0.001
Hiện tại mình cần rút 1000 AP về bank
Bác nào ĐÃ TỪNG RÚT TIỀN VỀ BANK HOẶC NHÌN THẤY RÕ MỘT MỘT NGƯỜI TA RÚT TIỀN TỪ AP về bank chỉ giáo hộ em cái nhẩy.

1. Acc chưa verified có rút về bank được không?
2. Tổng phí khi rút về bank được tính như thế nào?
3. Thời gian nhận được tiền là bao lâu?
4. Có cần tài khoản ngoại tệ không hay tài khoản tiền gửi thanh toán bình thường.

Rất mong anh em nào biết nói hộ 1 câu, đây có lẽ cũng là vấn đề mà anh em bức xúc nhiều mà vẫn chưa dc rõ ràng

P/S: Đừng copy nơi khác trả lời em nhé, tội nghiệp mà :( :(

up cái nào, diễn đàn nói nhiều mà thấy mỗi bác 1 kiểu, cam quýt giờ nhiều, định bán 1000 AP mà lũ cam vào quá trời! Rút bank cho lẹ

Rút từ AP về bank tốn fee 15$ lận, thà đi ex còn hơn! :D

cậu tính ex giờ có 17. mà chả có ma nào ex. nếu 1000 usd về ngân hàng mất có 15usd thì đáng gì?

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

cậu tính ex giờ có 17. mà chả có ma nào ex. nếu 1000 usd về ngân hàng mất có 15usd thì đáng gì?

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

Thử bao giờ chưa cậu? :)
Nếu mà hàng nhiều thế thì cứ rút thôi :)). Up cho pro vào giúp cậu!

Kiếm cái Visa của AP, veri, app rồi rút, mình chỉ biết có vậy :binhsua90:

Thử chưa cậu? tớ cần 1 người đã thử 1 lần :) . Trăm nghe không bằng lần thử :)

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

cách thứ nhất là bán cho exchanger với rate tầm 17k-18k/AP
cách thứ 2 là verify credit card (visa,mastercard) rầu rút về bạnk VN, tốn phí hơi nhiều

Giờ visa, master card việt nam ko verify dc bác, hic :(

:binhsua76: Ex hoặc dep HYIP hoặc bán cho nó lành. Rút về fee tận 15$. Chờ dài cổ mới tới nơi!

Cố lên nhá nếu dễ vầy thì chả có giá 17k sell đâu :m131:

:binhsua76: Ex hoặc dep HYIP hoặc bán cho nó lành. Rút về fee tận 15$. Chờ dài cổ mới tới nơi!

fee 15 thì bình thường, PP cũng mất cả tuần. ex dc có 17. chán èo, hold cả tuần

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Cố lên nhá nếu dễ vầy thì chả có giá 17k sell đâu :m131:

chuẩn, tớ nghĩ là có cái gì ko ổn ở đây, nếu mà dễ rút thế thì sao ex có dc 17

Chắc nhiều người cũng đã Verify rồi, còn em thì thấy thủ tục phức tạp chết đi được, đếch thèm Verify nữa, AP dạo này cũng nản quá!

Chắc nhiều người cũng đã Verify rồi, còn em thì thấy thủ tục phức tạp chết đi được, đếch thèm Verify nữa, AP dạo này cũng nản quá!

Verify thì oki. nhưng mà điều này có ảnh hưởng đến việc rút tiền ko nhẩy. tại nó lằng nhằng quá chán ko muốn very

Ver thì cugnx thế thôi hiếm người dám whit bank lắm
Nếu dễ như vầy thì ko bjo có giá 17 đâu gú lắc :m131:

Bên cuncon có thấy nói rút về, kêu là tổng fee 35usd (cái này có vấn đề vì AP tính fee theo % nữa mà,) mất 15 ngày.
Giờ lắm cha quá con khó lấy chồng

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

nhiều người rút AP về VN từ lâu rồi,lên google thì biết

Google chỉ có mấy ông đạo qua đạo lại của nhau thôi.

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

tóm lại là chưa thấy bác nào cả gan rút về cho em chiêm ngưỡng cái

[/COLOR]tóm lại là chưa thấy bác nào cả gan rút về cho em chiêm ngưỡng cái
bạn làm chuột bạch cho AE luôn hihihi ( gan lắm đây ) :m025:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week