Bác nào biết cách rút tiền từ Alertpay về Bank ở Việt Nam chỉ giáo ??????

pác này có 1000ap mà ko biết rút về hở ? =)) vefy = visa xong scan 1 cái cmnd + 1 hoá đơn điện nước or 1 cái hoá đơn gì đó có tên pác là dc .bữa trước là thế . còn bữa lay ko bt thế lào
up cái nào, diễn đàn nói nhiều mà thấy mỗi bác 1 kiểu, cam quýt giờ nhiều, định bán 1000 AP mà lũ cam vào quá trời! Rút bank cho lẹ

MÌnh xin tiên phong làm chuột bạch cho vụ này! Nhưng cái Ap của mình đang bị lộn Lash name và Fissh name Có pro nào HD mình cách mail cho nó để nó đổi lại thì mình sẽ rút được! (MÌnh thấy contack cho nó khó hơn bên paypal)

Hiện tại mình cần rút 1000 AP về bank
Bác nào ĐÃ TỪNG RÚT TIỀN VỀ BANK HOẶC NHÌN THẤY RÕ MỘT MỘT NGƯỜI TA RÚT TIỀN TỪ AP về bank chỉ giáo hộ em cái nhẩy.

1. Acc chưa verified có rút về bank được không?
2. Tổng phí khi rút về bank được tính như thế nào?
3. Thời gian nhận được tiền là bao lâu?
4. Có cần tài khoản ngoại tệ không hay tài khoản tiền gửi thanh toán bình thường.

Rất mong anh em nào biết nói hộ 1 câu, đây có lẽ cũng là vấn đề mà anh em bức xúc nhiều mà vẫn chưa dc rõ ràng

P/S: Đừng copy nơi khác trả lời em nhé, tội nghiệp mà :( :(

1. Có
2. AP lấy 20$ bank lấy 15$
3. Nhanh là 4 ngày, nhiều thì 1 tuần
4. With giống pp, quy đổi ra vnd ở bank, không có usd :m190:

sai các bác sửa nhá, nói chung fee cao ít người rút :m001:

thôy lập 1 cái mail rùi dk lại cho lẹ ,cái ni nó lại ngược đời với thằng pp . First Name: tên + tên đệm ,Last Name : họ .
MÌnh xin tiên phong làm chuột bạch cho vụ này! Nhưng cái Ap của mình đang bị lộn Lash name và Fissh name Có pro nào HD mình cách mail cho nó để nó đổi lại thì mình sẽ rút được! (MÌnh thấy contack cho nó khó hơn bên paypal)

pác này có 1000ap mà ko biết rút về hở ? =)) vefy = visa xong scan 1 cái cmnd + 1 hoá đơn điện nước or 1 cái hoá đơn gì đó có tên pác là dc .bữa trước là thế . còn bữa lay ko bt thế lào

báC nên hiểu nếu có 500 AP mà fee lên tới 50 usd ng ta vẫn rút, tính ra vẫn lợi
Thế mà có ma nào rút đâu

---------- Post added at 12:17 AM ---------- Previous post was at 12:17 AM ----------

1. Có
2. AP lấy 20$ bank lấy 15$
3. Nhanh là 4 ngày, nhiều thì 1 tuần
4. With giống pp, quy đổi ra vnd ở bank, không có usd :m190:

sai các bác sửa nhá, nói chung fee cao ít người rút :m001:

Thanks pro, mà pro rút chưa thế, nghe nói trừ fee theo % nữa mà?

hiện ko veri được AP bằng thẻ,còn phone thì em nhập số điện thoại 84XXXX...nó bảo cần area code,di động vậy code gì trời,

hiện ko veri được AP bằng thẻ,còn phone thì em nhập số điện thoại 84XXXX...nó bảo cần area code,di động vậy code gì trời,

ko vẻify dc bằng phone, nếu có thì đã quá dễ cho hoạt động phi pháp

chỉ verify = thủ công trong box AP có bài hướng dẫn, topic đầu tiên

$$$

tài khoản unverify ko cho withdraw , đó là luật mới của AP ,chỉ đơn giản là thế,còn fee vẫn như cũ thôi, 15$ của AP, fee chuyển ngoại tệ với bank vn,Fee 20-25$ gì đó chả hiểu, quên rồi :p

---------- Post added at 04:04 AM ---------- Previous post was at 04:03 AM ----------

ko vẻify dc bằng phone, nếu có thì đã quá dễ cho hoạt động phi pháp

chỉ verify = thủ công trong box AP có bài hướng dẫn, topic đầu tiên

$$$

tài khoản unverify ko cho withdraw , đó là luật mới của AP ,chỉ đơn giản là thế,còn fee vẫn như cũ thôi, 15$ của AP, fee chuyển ngoại tệ với bank vn,Fee 20-25$ gì đó chả hiểu, quên rồi :p

vậy thì chỉ có cách bán là nhanh thôi, bác nào có vài k thì hãy nghĩ đến chuyên rút về bank.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back