Waiting for Answer bác nào biết số đt hay có cách nào liên lạc được với e này giúp mình với.

Status
Not open for further replies.

utni1989

Junior
Reactions
32
MR
0.000
trước mình có mua lại 1 key xchange của e này . ma sau một thời gian key mình bị đổi pass . mình có nhờ e ấy lấy lại pass. e ấy đồng ý nhưng gần tháng rồi mình k thể liên lạc được. ai quen biết với e này thì hú giúp mình với

Attachments

• hạnh trang hehe.png
    hạnh trang hehe.png
    950 KB · Views: 152
:rolleyes: nhiều pro biết em này lắm đá lên nào. em kiểu gì chả lướt mmo. làm ăn tử tế nhé em ơi. cẩn thận lại bị hấp diêm tập thể đấy

Sau khi STR hết thời, giá 1 acc Facebook thực chỉ rơi vào khoảng 500đ - 1000đ/1acc vẫn hoạt động đàng hoàng. Vậy thì uy tín gì để đảm bảo giao dịch trên FB nếu k có acc trên MMO này để đánh giá mức độ tin tưởng.

:rolleyes:khổ do sự khắc nghiệt của mmo nên giờ anh em chuyển sang facebook làm việc ko chơi mmo với yahoo nữa rồi. 1 hệ lụy tất yếu thật buồn. mmo giờ vào mang tính chất giải trí thôi chứ chả có vẹo gì

Sau khi STR hết thời, giá 1 acc Facebook thực chỉ rơi vào khoảng 500đ - 1000đ/1acc vẫn hoạt động đàng hoàng. Vậy thì uy tín gì để đảm bảo giao dịch trên FB nếu k có acc trên MMO này để đánh giá mức độ tin tưởng.
cái này mình rõ mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week