Suggest Bác nào biết thì tư vấn giúp mình nhé

lichdaihiep

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
việc là thế này các bác ạ. mình có thằng em làm việc bên thái lan.lâu lâu nó muốn gửi tiền về cho mình tiêu vặt.thình thoảng 2 hoặc 3 triệu VND thôi.nhưng do 1 số điều kiện không ra bank bên ấy gửi được.nên muốn gửi qua hệ thống tiền ảo cho mình như PP,PM,... mà nó chỉ có thể mua được thẻ nạp điện thoại bên thái và mua được thẻ itunes thôi.có bác nào sáng kiến chuyển được từ các loại trên thành tiền ảo được không? hay có cách nào khác khả quan không mọi người tư vấn mình với?thanks

Nhận giftcard Itunes rồi bán trên forum đầy người mua ạ...Exchange sang ví nào cũng đc
nhưng mà bán trên forum lại mất free à.ví sụ giftcard 200k thì họ mua có 170k thôi dduusngs không?thế thì mình lỗ 30k à?

Upvote 0
nhưng mà bán trên forum lại mất free à.ví sụ giftcard 200k thì họ mua có 170k thôi dduusngs không?thế thì mình lỗ 30k à?
Phải thế thôi bạn ơi...Chứ làm gì có ai exchang free cho bạn đâu!
Đã chuyển tiền từ nc ngoài về thì cách nào cũng mất phí...Vấn đề là ít hay nhiều...
Không bảo ông đó chuyển tiền cho bạn qua Giftcard Amazon cũng đc...Thấy nhiều người mua rate 19-20 lắm

Upvote 0
Phải thế thôi bạn ơi...Chứ làm gì có ai exchang free cho bạn đâu!
Đã chuyển tiền từ nc ngoài về thì cách nào cũng mất phí...Vấn đề là ít hay nhiều...
Không bảo ông đó chuyển tiền cho bạn qua Giftcard Amazon cũng đc...Thấy nhiều người mua rate 19-20 lắm
nhưng làm sao để chuyển được từ tiền mặt thành giftcard amazon chứ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week