Bác nào chạy net Mobvista mà chưa bị band vào nha!!!

Mình có 2 acc, 1 acc infor VN 1 acc infor nước ngoài, acc VN thì lên pay tháng rồi nhưng vẫn pay đều, acc nước ngoài vẫn pay tuần. Chắc nó sợ VN mình rùi :D

Mình có 2 acc, 1 acc infor VN 1 acc infor nước ngoài, acc VN thì lên pay tháng rồi nhưng vẫn pay đều, acc nước ngoài vẫn pay tuần. Chắc nó sợ VN mình rùi :D
có acc t reg lên tháng luôn trong ngày, có acc reg paid tuần mà sau 1 tuần lại chuyển thành tháng. còn mấy acc vẫn đang tuần, chả hiểu nó làm ăn kiểu gì nữa

có acc t reg lên tháng luôn trong ngày, có acc reg paid tuần mà sau 1 tuần lại chuyển thành tháng. còn mấy acc vẫn đang tuần, chả hiểu nó làm ăn kiểu gì nữa
Mình cũng chả bik sao nữa, có thể acc nào traffic ngon thì nó cho pay tuần, acc nào dở thì chuyển pay tháng, nó dễ scam hơn:D

Mấy bác reg acc kiểu gì pro thât, thằng mob này reg xong chả thấy nó trả lời là đồng ý hay không nữa hic

pro nào hướng dẫn tí với! chạy pub thôi à!:(

hic, có bác nào bị như mình ko, hôm qua cung pm AM hỏi xem sao ko thanh toán cho mình, nó bảo: bạn phải tạo invoice rồi gửi cho nó @@

hic, có bác nào bị như mình ko, hôm qua cung pm AM hỏi xem sao ko thanh toán cho mình, nó bảo: bạn phải tạo invoice rồi gửi cho nó @@
Nó làm khó mình đó, nên trước giờ cứ có invoice là mình tải xuống lưu lại, nó làm khó hay scam thì có cái đối chất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week