Ask bác nào chỉ dùm em cách lấy sock vip72 chạy trên firefox với

speedvv

Junior
Reactions
33
MR
0.000
mình muốn fake nhiều sock chạy nhiều profile trên firefox cùng lúc nhưng mà ko biết cách lấy cổng của từng sock như thế nào trong vip72 để điền lên firefox ,bác nào biết giúp dùm em cách lấy sock và cổng trong vip72 để chạy trên firefox với
xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

theo ngu kiến của mình thì chuột phải vào con sock nó có cái đoạn tự set port ý, ko thì ddienf 9951 hay 9953 gì đó lâu lắm rồi ko dùng vip72

Bác nào chỉ dùm mình cách lấy sock trên web vip72 với,cả cách add con sock đó vào firefox luôn.Mình cảm ơn nhiều

theo ngu kiến của mình thì chuột phải vào con sock nó có cái đoạn tự set port ý, ko thì ddienf 9951 hay 9953 gì đó lâu lắm rồi ko dùng vip72
đúng rồi thì phải -- chuột phải copy sock rồi hình như thêm port nữa lấy dán vào ff

mình copy ip sock,rồi lấy port của vip72 rồi ko được bạn ạ
bác nào teamview làm hộ em với: [email protected]

Cái này chắc chỉ có lấy sock trên web của vip72 thì chắc dc, chứ chạy tool thì nghĩ là không được

uhm cảm ơn các bác để em thử xem vậy

mình muốn fake nhiều sock chạy nhiều profile trên firefox cùng lúc nhưng mà ko biết cách lấy cổng của từng sock như thế nào trong vip72 để điền lên firefox ,bác nào biết giúp dùm em cách lấy sock và cổng trong vip72 để chạy trên firefox với
xin chân thành cảm ơn và hậu tạ
PM mình hướng dẫn cho .

Theo mình thì thế này và 100% là thành công. Cậu xài sandbox mỗi 1 sandbox con cậu chạy 1 profile và 1 con sock như thế thôi. Cậu muốn xài 1 lúc bao nhiêu cũng được khi nào máy cậu nổ tung thì thôi :p

có.
Bạn có thể dùng trên 10 máy ảo 1 lúc cũng được
cùng 1 acc
Bao nhiêu sock cho 10 máy hay chỉ 1 sock?
Theo mình thì thế này và 100% là thành công. Cậu xài sandbox mỗi 1 sandbox con cậu chạy 1 profile và 1 con sock như thế thôi. Cậu muốn xài 1 lúc bao nhiêu cũng được khi nào máy cậu nổ tung thì thôi :p
Bạn đã dùng tool vip72 chưa nhỉ?

1 acc socks, bạn có thể config mỗi sock là một máy ảo.
Nếu cần thiết pm yahoo mình chỉ cho

Cái này hay à nha , pm luôn và ngay , ko ngờ có người làm được :rolleyes:

1 acc socks, bạn có thể config mỗi sock là một máy ảo.
Nếu cần thiết pm yahoo mình chỉ cho
Mình nhớ trong 1 thời điểm thì tool của VIP 72 chỉ cho lấy có 1 con sock thôi mà ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom