Ask bác nào chiến freemyapps/blustask giúp nào

Topic hot ghê
vào thảo luận thì thảo luận, ko thì đừng có đá đểu, tay này chuyên gia coment đá đểu như vậy, còn mấy con clone nữa chứ =))

Ê thằng newbie kia t đã làm gì m chưa nhỉ? T còn nhớ lúc trước m nt hỏi t t còn chỉ đấy
chỉ cái quái gì
để ý thấy mấy cha này xấu tính quá nên nói thôi. ak ở trên cũng có thằng kiểu chuyên vào mấy topic đá đểu kiểu này thì phải =))

thôi các bạn ko đá đểu nhau nữa có thì coment cách không có thì thôi ko lại um tùm lên giờ

khi nào bạn chạy được app đó thì zo app data copy nguyên thư mục bluestack lúc đó bạn chưa đăng nhập face nha. rồi sau đó cứ mổi lần làm bạn copy nguyên cái thư mục bluestack đó zô

khi nào bạn chạy được app đó thì zo app data copy nguyên thư mục bluestack lúc đó bạn chưa đăng nhập face nha. rồi sau đó cứ mổi lần làm bạn copy nguyên cái thư mục bluestack đó zô
Rất hay , nhưng cũng đành bó tay !

Tóm lại. Phải có cao nhân BS và hiểu được thằng FMA nó check cái gì mới chiến được. Không thì đành ngậm ngùi thôi :D. Thời gian đó để chiến cái khác cho được việc. Đâm đầu vào cũng không khá hơn được :D.

copy nguyên android thoi chứ bác để em ghost lai may cài lần mới rồi thử xem :D

không bác fai copy nguyên cái thư mục đó lun tại nó có thể chặn ở mấy thư mục kia ý kiến của em là vậy :)

Dùng máy ảo nói làm gì bạn @@. Dùng máy ảo chiến ok. Vào nhưng ko có apps. Vì nó ăn trực tiếp mạng ko ứng dụng nào fake trên đó được. Mình nghĩ nát óc. Trong khi trình duyệt fake OK nhưng thằng FMA ko xi nhê.
Hơn nữa chạy máy ảo sẽ ko run được một số lớn games và ứng dụng. Nên mình cũng chẳng ham hố nghĩ thêm cho nát óc. Chạy tốt thì nên chạy bằng BS.
Còn với BS mình nghĩ phải có bản root 0.8.1.xxx mới ăn thua nhé. Hơn nữa bản này chạy android cao hơn nên có thêm thông số nào đó mà thằng FMA nó check được và biết mình xài rồi mà mình không biết. Anh em cố găng nghĩ đi. Pass được FMA thì GC AMZ vô kể :D
ứng dụng nào máy ảo và game ko chạy được trên máy ảo nói đi mình chạy cho coi. hôm qua trên máy ảo fake ip vẫn có app. nhưng hôm nay nó update nè bị vậy thôi

Lâu lâu có cái topic này vào đá đểu nhau cũng vui phết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week