Ask bác nào chiến freemyapps/blustask giúp nào

dự là cài lại win or test trên máy khác
cài win cũng vẫn thế nhé bác vẫn báo ko được

@quangjimy bạn test đc chưa? có gì tối nay về mình test thử nếu đc mình pm nhé
ko được cậu à vừa mất công gost lại máy để định cài lần đầu copy luu cai muc android mà nó lại vẫn thế ko vào được thành ra hết cách rồi cậu à

van
ko được cậu à vừa mất công gost lại máy để định cài lần đầu copy luu cai muc android mà nó lại vẫn thế ko vào được thành ra hết cách rồi cậu à
van nan giai nhi. bua nay nguoi ta kho share lam. an duoc thi an mot minh share ra chi nat thoi

mình vừa thử nhưng ko login được bằng FB. nếu bạn có thiện chí ib mình log face vào làm mình với bạn cùng nghiên cứu để chiến.ok?

Minh hien tai dang co 1 ke. Nhung ko onl may tinh nen chua thu dc..

con gà này không biết mà cũng không hỏi tao @@. pm yahoo tau đi m

@thớt: cái này k phải dễ chỉ đâu nhé, cho thằng kia test thử đã :)

lọ mọ lâu thế chưa ra hả thím? Change dùm cái Serial đi là ok thôi. Ver 8 khó change tí nhưng tìm hiểu nốt đi nhá. Làm ầm ầm đây thím. Làm đc rồi thì gửi 15$ nhá... keke

lọ mọ lâu thế chưa ra hả thím? Change dùm cái Serial đi là ok thôi. Ver 8 khó change tí nhưng tìm hiểu nốt đi nhá. Làm ầm ầm đây thím. Làm đc rồi thì gửi 15$ nhá... keke
change từ hôm trước rồi ạ ko an thua đâu ạ

Dùng máy ảo nói làm gì bạn @@. Dùng máy ảo chiến ok. Vào nhưng ko có apps. Vì nó ăn trực tiếp mạng ko ứng dụng nào fake trên đó được. Mình nghĩ nát óc. Trong khi trình duyệt fake OK nhưng thằng FMA ko xi nhê.
Hơn nữa chạy máy ảo sẽ ko run được một số lớn games và ứng dụng. Nên mình cũng chẳng ham hố nghĩ thêm cho nát óc. Chạy tốt thì nên chạy bằng BS.
Còn với BS mình nghĩ phải có bản root 0.8.1.xxx mới ăn thua nhé. Hơn nữa bản này chạy android cao hơn nên có thêm thông số nào đó mà thằng FMA nó check được và biết mình xài rồi mà mình không biết. Anh em cố găng nghĩ đi. Pass được FMA thì GC AMZ vô kể :D
Fake IP trên virtual box bt mà. Có gì mà nát óc :?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week